หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 


          
กราบแทบฝ่าพระบาท..ส่งเสด็จสู่สวรรคาลัย..ร่วมถวายความอาลัยแด่..พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช..ข้าพระพุทธเจ้า www.muaythairadio.com ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป  
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / สนทนาภาษามวยไทย
        ศึกวันทรงชัย พฤหัสบดี 2 พ.ย.60 ราชดำเนิน
ศึกวันทรงชัย พฤหัสบดี 2 พ.ย.60 ราชดำเนิน

10.10.2017 19:00

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   8860
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
ศึกวันทรงชัย พฤหัสบดี 2 พ.ย.60 ราชดำเนิน
โปรโมเตอร์มหาชนคนมวย " บื๊กซ้ง" ดร.ทรงชัย รัตนสุบรรณ
สนับสนุนโดย....นาย กฤษฏา หลีนวรัตน์ (นายกเทศมนตรีธัญบุรี)
…………………………………………….
1.กิ่งซางเล็ก ต.หลักสอง (ศิษย์พนมทอง)
มวยฝีมือครบเครื่องเตะต่อยแรงปลํ้าตีเหนียวแน่นหมัดศอกแรงหลากหลายกว่า
แพ้คะแนน กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์ 7 มิ.ย.60 รดน.119.5-2.5
ชนะน็อก5 ฟ้ามีตา แทมบางไทร 13 ก.ค.60 รดน.121.7-2.7
แพ้ทีเคโอ4 พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยฯ 6 ก.ย.60 รดน.123-3/119.3-1.3
จะชนะ
หาญพล ก.สุวรรรณทัต (โชคนำชัย ศิษย์จ่ากุ้ง)
มวยเก๋ากระดูกดีเข่าแหลมเดินลุยต่อยหมัดปล้ำในตีเข่าบู๊ดุดันกลับมาแจ้งเกิดไว้แล้ว
แพ้คะแนน ปืนกล ชำนินาบอน 30 เม.ย.60 ช่อง7สี122.3-.3
แพ้คะแนน เดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา 24 มิ.ย.60 ลพน.123
ชนะคะแนน เสมอไหน วพ.อ่างทอง 21 ก.ย.60 รดน.122.1-1.1ป.
พิกัด 121 ป.
..........................................
2.กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์ (ส.จิตรภักดี)
มวยเตะขาต่อยหมัดสาดแข้งโต้หนักแรงบู๊ดุดันมีลูกศอกอันตรายจังหวะเป็นรอง
ชนะคะแนน กิ่งซางเล็ก ต.หลักสอง 7 มิ.ย.60 รดน.119.2-2.9
แพ้แตกยก3 ปืนกล ต.สุรัตน์ 13 ก.ค.60 รดน. 118.5-.5/117.7-.7
แพ้น็อก3 คมปฏัก ซิมบีมวยไทย 9 ก.ย.60 จ.ภูเก็ต118(โดนเตะก้านคอ)
จะแพ้
คมปฏัก ซิมบีมวยไทย (แหลมคม หมู่บ้านศิริลักษณ์)
มวยสูงยาวจังหวะฝีมือดักสาดแข้งขวางหน้าเหลี่ยมหักแทงดีอาวุธหลากหลายรวดเร็วกว่า
ชนะคะแนน ยอดขุนทัพ ส.ก.สุไหงยิม 15 มิ.ย.60 รดน.120-2ต่อ2ป.
แพ้คะแนน เผด็จศึก ก.กัมปนาท 13 ก.ค.60 รดน.119.6-.6
ชนะน็อก3 กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์ 9 ก.ย.60 จ.ภูเก็ต118
พิกัด 118 ป.
..........................................
3.ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย (เทียนขาว)
มวยเข่าจอมเสียบเชิงไม่สนบู๊เตะต่อยยันห้ายกหมัดศอกแรงใจเกินร้อยปลายมั่นคงกว่า
แพ้คะแนน ชัย ส.จ.ต้อยแปดริ้ว 1 มิ.ย.60 รดน.131.8-1.8
เสมอ ก้องดนัย ส.สมหมาย 26 มิ.ย.60 รดน.130.1.1
แพ้คะแนน ยามีน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว 11 ส.ค.60 ลพน.129-1
แพ้คะแนน พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น 9 ก.ย.60 จ.ภูเก็ต128
จะชนะ
พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น (หมูสะพานใหม่)
มวยสูงยาวเข่าแหลมเตะต่อยหมัดแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงมีฮึดตลอด
แพ้คะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ 29 มี.ค.60 รดน.129.4-2.4
ชนะคะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ 3 พ.ค.60 รดน.129-2
แพ้คะแนน เพชรทักษิณ ส.สมหมาย 28 มิ.ย.60 รดน.130.3-3.3
ชนะคะแนน ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย 9 ก.ย.60 จ.ภูเก็ต128
พิกัด 128 ป.
..........................................
4.สุริยันต์เล็ก พี.เค.แสนชัยฯ (อบต.กำพี้)
มวยเตี้ยสั้นเตะหนักต่อยแรงรัดเอวเหนียวแน่นตื้อดีมีฮึดตลอดกดไม่หล่นปลายเป็นรอง
ชนะคะแนน กานต์ ก.กัมปนาท 3 ส.ค.59 รดน.119.3-.3
แพ้คะแนน กานต์ ก.กัมปนาท 4 ก.พ.60 ช่องไทยรัฐ120
ชนะคะแนน กานต์ ก.กัมปนาท 30 มี.ค.60 รดน.130.7(เสริมแทนทั้งคู่)
ชนะคะแนน เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 3 พ.ค.60 รดน.121.6-.6
ชนะคะแนน เสมอไหน วพ.อ่างทอง 24 ก.ค.รดน.121.3-.3 ต่อ1ป.
ชนะน็อก3 ขวัญโดม ต่อมีนบุรี 6 ก.ย.60 รดน.122.7-1.7
จะแพ้
เผด็จศึก ก.กัมปนาท (กานต์ ต.สุรัตน์)
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่องเตะต่อยหนักแรงอาวุธคล่องบู๊ดุดันปลายมั่นคงกว่า
ชนะคะแนน เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 7 มิ.ย.60 รดน.123.7-1.7
ชนะคะแนน คมปฏัก ซิมบีมวยไทย 13 ก.ค.60 รดน.119.5-.5
ชนะคะแนน วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์ 23 ส.ค.60 รดน.121.1-.1
เสมอ ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี 13 ก.ย.60 รดน.124.2-1.2
พิกัด 121 ป.
..........................................
5.ปากกาเหล็ก ต.หลักสอง (ศิษย์พนมทอง)
มวยฝีมือครบเครื่องเข่าในล็อกเหนียวไล่แขนกดตีเตะตัดล่างดีศอกแรง
ชนะคะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ 30 มี.ค.58 รดน.125.5-.5/123.3-.3
ชนะคะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ 7 พ.ค.58 รดน.125.4-.4/123.3-.3
เสมอ ชนะศึก ก.กัมปนาท 30 มี.ค.60 รดน.129.2-2.2
แพ้น็อก1 หยวน ฉี (จีน) 26 เม.ย.60 จีน
ชนะคะแนน มรกต ม.รัตนบัณฑิต 13 ก.ค.60 รดน.130.2-3.2
แพ้น็อก1 ชนะศึก ก.กัมปนาท 6 ก.ย.60 รดน.129.2-2.2
จะแพ้
ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่
มวยฝีมือครบเครื่องปล้ำตีเหนียวแน่นเหลี่ยมหักแทงดีศอกสวนแรงเก๋าเกมกว่า
แพ้คะแนน พลอยวิทยา หมูสะพานใหม่ 3 พ.ค.60 รดน.128.1-1.1ป.
แพ้คะแนน ชนะศึก ก.กัมปนาท 7 มิ.ย.60 รดน.129.3-1.3/127-1
ชนะคะแนน คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป 13 ก.ค.60 รดน.129.2-1.2ต่อ2ป.
แพ้คะแนน มรกต เพชรสี่หมื่น 6 ก.ย.60 รดน.126.7-.7
พิกัด 127 ป.
..........................................
ชิงแชมป์ รุ่นซุปเปอร์ฟลายเวท เวที ราชดำเนิน
6.น้องโรส บ้านเจริญสุข (รถด่วน ส.บุญบันดาลเชอร์วิส,ส.สมชัยฟาร์ม)
นักมวยนะย่ะเปิดเกมเตะต่อยหมัดสับศอกแทงเข่าบู๊ดุดันปลายแข็งแรงฟอร์มสด
ชนะคะแนน บังรอน สายันต์ยิมส์ 29 เม.ย.60 ช่องไทยรัฐ115.1-.1
ชนะคะแนน เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ 7 มิ.ย.60 รดน.113.7-.7
ชนะคะแนน เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว 13 ก.ค.60 รดน.113.4-.4
ชนะน็อก3 คมพยัคฆ์ สิงห์มณี 6 ก.ย.60 รดน.114.2-2.2ต่อ2ป.
จะแพ้
เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง
มวยฝีมือครบเครื่องแข้งซ้ายหนักแรงเหลี่ยมเข่าดีหมัดศอกแรงรวดเร็วกว่า
แพ้คะแนน เงาพยัคฆ์ อบต.โนนทอง 30 เม.ย.60 รังสิต113.1-1.1
ชนะคะแนน วิทยาเล็ก เพชรสี่หมื่น 15 มิ.ย.60 รดน.112มวยแทนกะทันหัน
แพ้คะแนน สรรเพชร นำแสงก่อสร้าง 24 ก.ค.รดน.114.7-.7
ชนะคะแนน ดาวโรจน์ จิตรเมืองนนท์ 9 ก.ย.60 อ้อมน้อย115ชิงแชมป์อ้อมน้อย
พิกัด 115 ป.
..........................................
7.(คู่เอก)ปืนกล ต.สุรัตน์
มวยฝีมือครบเครื่องวางแข้งโต้รอบวกศอกลูกเก่งดักจับขาแล้วยกเททิ้งต้นจัดลูกหนักเป็นรอง
ชนะคะแนน พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยฯ 21 ก.ค.59 รดน.115.1-.1ป้องกันแชมป์เวทีราชดำเนิน
ชนะคะแนน พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยฯ 14 ก.ย.59 รดน.116.1-.1
แพ้คะแนน พระจันทร์ฉาย พี.เค.แสนชัย 30 มี.ค.60 รดน.120.4-.9
ชนะคะแนน กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์ 3 พ.ค.60 รดน.117.8-1.8 ต่อ2ป.
แพ้คะแนน วันฉลอง พี.เค.แสนชัย 7 มิ.ย.60 รดน.117.6-1.6/115.2-4.2
ชนะแตกยก3 กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์ 13 ก.ค.60 รดน.117.7-.7ต่อ1ป.
จะแพ้
พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยฯ (อบต.กำพี้)
มวยหมัดหนักเดินเตะเจาะยางต่อยลำตัวสลับหน้าเข้าใส่ตลอดลุ้นนับน็อกได้แก้มือได้
แพ้คะแนน ปืนกล ต.สุรัตน์ 14 ก.ย.59 รดน.116.1-.1
ชนะคะแนน ร้อยเชิง สิงห์มาวิน 21 ธ.ค.59 รดน.116.3-.3ต่อ2ป
ชนะน็อก3 เก่งกาจ ป.เป็กโก้ 2 ส.ค.60 รดน.121.4-1.4
ชนะทีเคโอ4 กิ่งซางเล็ก ต.หลักสอง 6 ก.ย.60 รดน.119.3-1.3ต่อ2ป.
พิกัด 118 ป.
..........................................
8.ฟ้าบุญมี เบิร์ดรังสิต (เพชรตาพระยา ชัยโรจน์เซอร์วิส) 107 ป.
มวยฟอร์มสดเตะต่อยแรงปล้ำตีเหนียวแน่นบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่งกว่า
ชนะคะแนน นิลมังกร อ.สบายแท้ 9 พ.ค.60 ลพน.104.2-.2 ป.
ชนะคะแนน กุมารทอง ช.ห้าพยัคฆ์ 15 มิ.ย.60 รดน.107-2/116.2-2.2
ชนะน็อก3 อนุวัฒน์ นัฐกินปลา 6 ก.ย.60 รดน.108.6-2.6
จะชนะ
สายันต์เล็ก สายัณยิมส์ (ทวีทรัพย์ พี.เค.แสนชัยฯ)107 ป.
แพ้คะแนน อ๊อฟไซด์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว 23 มิ.ย.60 ลพน.107.4ขาด.6/109-2
แพ้คะแนน ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ 2 ส.ค.60 รดน.108.8-.8
แพ้คะแนน บรรลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย 3 ก.ย.60 รังสิต107.9ขาด.1
..........................................
9.ดินเนื้อทอง ดาบพงษ์191 (ป.เกียรติยิมส์)
ชนะคะแนน ยอดเพชร ส.บริสุทธิ์ 9 ธ.ค.57จ.นครราชสีมา (ชิงแชมป์)
แพ้คะแนน ยอดเพชร ส.บริสุทธิ์ 7 ก.ค.59 รดน79.2-1
ชนะคะแนน ยอดเพชร เกียรติกำธร 30 พ.ย.59 รดน.84.6 ขาด.3
แพ้คะแนน เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น 22 มิ.ย.60 รดน.91.8-.3(2ครั้ง)
แพ้คะแนน อิทธิพล ลูกคลองตัน 6 ก.ย.60 รดน.92.8-2.4
จะแพ้
ยอดเพชร ส.บริสุทธิ์ (เกียรติกำธร)
แพ้คะแนน อิทธิพล ลูกคลองตัน 3 พ.ค.60 รดน.90.7-1.4
แพ้น็อก5 อิทธิพล ลูกคลองตัน 22 มิ.ย.60 รดน.93.1-2.7
ชนะคะแนน รัฐเขต ต.หลักสอง 18 ส.ค.60 ลพน.43.8-.8
พิกัด 100 ป.
…………………………………………….
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา