หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 


          
กราบแทบฝ่าพระบาท..ส่งเสด็จสู่สวรรคาลัย..ร่วมถวายความอาลัยแด่..พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช..ข้าพระพุทธเจ้า www.muaythairadio.com ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป  
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / เรต วิจารณ์ มวยเด็ด
        รายชื่อนักมวยที่มีสิทธิ์ลุ้นรางวัล นักมวยยอดเยี่ยม ปี 2560
รายชื่อนักมวยที่มีสิทธิ์ลุ้นรางวัล นักมวยยอดเยี่ยม ปี 2560

11.10.2017 14:52

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   8860
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
รายชื่อนักมวยที่มีสิทธิ์ลุ้นรางวัล นักมวยยอดเยี่ยม ปี 2560
ชนะศึก ก.กัมปนาท (ทวน)
1.ชนะคะแนน ไวไฟ ช.ห้าพยัคฆ์ 29 ม.ค.60 รังสิต132.9-.9
2.ชนะน็อก3 ขุนหาญ ช.ห้าพยัคฆ์ 5 มี.ค.60 รังสิต128.9-.9
3.เสมอ ปากกาเหล็ก ต.หลักสอง 30 มี.ค.60 รดน.129-2
4.ชนะคะแนน ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย 3 พ.ค.60 รดน.129.4-.4ป.
5.ชนะคะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ 7 มิ.ย.60 รดน.127-1ต่อ2ป.
6.ชนะคะแนน สุรชัย ส.สมหมาย 28 มิ.ย.60 รดน.127.4-1.4
7.ชนะคะแนน เพชรมรกต แม๊กจันดี 27 ก.ค.60 รดน.130-2
8.ชนะน็อก1 ปากกาเหล็ก ต.หลักสอง 6 ก.ย.60 รดน.128.6-1.6
9.ชนะคะแนน ยามีน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว 29 ก.ย.60 ลพน.128.2-2.2ต่อ1ป.
…………………………………………………….
เพชรเมืองชล ภ.สวนทอง (เอกบางไทร)
1.ชนะคะแนน เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว 19 ม.ค.60 รดน.110.2-.2
2.ชนะน็อก4 เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ 19 ก.พ.60 รังสิต110.4-.4
3.ชนะน็อก3 เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง 25 มี.ค.60 ไทยรัฐ111.8-1.8ต่อ2ป.
4.ชนะคะแนน เงาพยัคฆ์ อบต.โนนทอง 1 มิ.ย.60 รดน.112.8-1.8
5.ชนะคะแนน สราวุธ สจ.วิชิตแปดริ้ว 29 มิ.ย.60 รดน.112.5-1.5
6.ชนะคะแนน รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัญฑิต 3 ส.ค.60 รดน.111.9-1.4
7.ชนะคะแนน สราวุธ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว 6 ก.ย.60 รดน.112.9-1.9
8.ชนะคะแนน สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่ 29 ก.ย.60 ลพน.112.2-1.2
พบ เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว จันทร์ 6 พ.ย.60 ราชดำเนิน
......................................................
ซุปเปอร์เล็ก ม.รัตนบัณฑิต (เกียรติหมู่9)
1.ชนะคะแนน พันธ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ 2 ก.พ.60 รดน.129.9ขาด.1/128.5-.5
2.ชนะคะแนน แสงมณี อุ้มกะต๋องเชียงใหม่ยิม 6 เม.ย.60 รดน.131.2-1.2
3.แพ้คะแนน พันธุ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ 4 พ.ค.60 รดน.133.5-2.5
4.ชนะน็อก2 ไข่มุกขาว เพชรยินดีอะคาเดมี่ 5 มิ.ย.60 รดน.132.6-2.6ต่อ2ป
5.ชนะน็อก3 โชว โองาว่า (ญี่ปุ่น) 6 ส.ค.60 ประเทศญี่ปุ่น60
6.ชนะคะแนน เมืองไทย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 8 ก.ย.60 ลพน.133.6-1.6
…………………………………………………….
เพชรรุ่ง นายกไก่แปดริ้ว (ศิษย์ซ้อน้อง)
1.แพ้น็อก3 พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่ 12 ม.ค.60 รดน.113
2.เสมอ ปังตอ ภ.หลักบุญ 27 ก.พ.60 รดน.115
3.ชนะน็อก2 ฟ้ามงคล แทมบางไทร 8 เม.ย.60ไทยรัฐ115.9-.9 มวยแทน
4.เสมอ อาชาไนย เพชรยินดีอะคาเดมี่ 4 พ.ค.60 รดน.115.2-.2
5.ชนะคะแนน เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร 5 มิ.ย.60 รดน.115.3-.3
6.ชนะคะแนน เสาเอก เค.ซ่า.ยิม 31 ก.ค.60 รดน.115.6-.6
7.ชนะคะแนน น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์ 19 ก.ย.60 ลพน.116.4-.4
…………………………………………………….
มรกต เพชรสี่หมื่น คมสายไหม (ม.รัตนบัณฑิต)
1.ชนะคะแนน ยอดมงคล เมืองสีมา 21 ธ.ค.59 รดน.125/123.5-.5
2.ชนะคะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ 30 ม.ค.60 รดน.127.2-1.2/124.3-.3
3.เสมอ ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ 23 ก.พ.60 รดน.125
4.ชนะคะแนน พระจันทร์ฉาย พี.เค.แสนชัย 7 มิ.ย.60 รดน.122.8-.8/122.9-1.9
5.แพ้คะแนน ปากกาเหล็ก ต.หลักสอง 13 ก.ค.60 รดน.128.7-1.7
6.ชนะคะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ 6 ก.ย.60 รดน.128.2-2.2
พบ พระจันทร์ฉาย พี.เค.แสนชัยฯ จันทร์ 6 พ.ย.60 ราชดำเนิน
…………………………………………………….
น้องโรส บ้านเจริญสุข (รถด่วน ส.บุญบันดาลเชอร์วิส)
1.ชนะคะแนน โชคดี เดอะกลั๊ฟพัทยา 4 ก.พ.60 จ.บุรีรัมย์55.5
2.ชนะคะแนน ก้องสนั่น ศักดิ์หอมศิล 25 มี.ค.60 ไทยรัฐ119
3.ชนะคะแนน บังรอน สายันต์ยิมส์ 29 เม.ย.60 ไทยรัฐ115.1-.1
4.ชนะคะแนน เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ 7 มิ.ย.60 รดน.113.7-.7
5.ชนะคะแนน เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว 13 ก.ค.60 รดน.113.4-.4
6.ชนะน็อก3 คมพยัคฆ์ สิงห์มณี 6 ก.ย.60 รดน.114.2-2.2ต่อ2ป.
พบ เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง พฤหัสบดี 2 พ.ย.60 ชิงแชมป์เวทีราชดำเนิน
…………………………………………………….
กุหลาบดำ ส.จ.เปี๊ยกอุทัย (เขียวมรกต ส.กัลยาณี)
1.ชนะน็อก4 ทะเลดำ หมูปิ้งอร่อยจุงเบย 8 ม.ค.60 ช่อง7สี135
2.ชนะน็อก3 ดีเซลเล็ก เอ็มยุเด็น 12 ก.พ.60 ช่อง7สี
3.ชนะคะแนน เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์ 5 เม.ย.60 จ.ยะลา140
4.ชนะคะแนน ปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดง 7 พ.ค.60 ช่อง7สี135
5.ชนะน็อก3 ปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดง 14 ก.ค.60 จ.สุราษฏร์ฯ136
6.เสมอ เพชรกัณทัศน์ เอ็ม.ยู.เด็น. 13 ส.ค.60 ช่อง7สี135.8ขาด.2
พบ เมืองไทย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม อังคาร 7 พ.ย.60 ลุมพินี
…………………………………………………….
คมเพชร ศิษย์สารวัตรเสือ (ก.อดิศร)
1.ชนะคะแนน บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต 24 ม.ค.60 ลพน.107
2.ชนะคะแนน ปานเพชรเล็ก เกียรติเจริญชัย 3 มี.ค.60 ลพน.104.8-1.8
3.ชนะคะแนน ยอดพยัคฆ์ ส.จ.เล็กเมืองนนท์ 5 พ.ค.60 ลพน.103.2-.2
4.ชนะคะแนน โดมทอง ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม 20 มิ.ย.60 ลพน.106-1
5.ชนะคะแนน ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ 26 ก.ค.60 รดน.105.1-1.1
6.ชนะคะแนน เพชรพันฤทธิ์ ศิษย์หนุ่มน้อย 8 ก.ย.60 ลพน.108.6-1.6
……………………………………………………
เพชรวสรณ์ อ.ดาวกระจาย (เพชรยโส ป.อ่อนนุช,อั๋นสุขุมวิท)
1.ชนะคะแนน มงคลชัย ควายทองยิม 26 ม.ค.60 รดน.124.9-.9
2.ชนะคะแนน เพชรดำ ไก่ย่างห้าดาว 2 มี.ค.60 รดน. 125.2-1.2
3.เสมอ ตะวันฉาย พี.เค.แสนชัยฯ 27 เม.ย.60 รดน.126.3-1.3
4.ชนะคะแนน หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ 10 ก.ค.60 รดน.127.4-1.4
5.ชนะน็อก4 เพชรทักษิณ ส.สมหมาย 10 ส.ค.60 รดน.128.5-.5 มวยแทน
6.ชนะคะแนน เทพบุตร ศิษย์อุ๊อุบล 11 ก.ย.60 รดน.129.4-1.4
.


////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา