หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 


          
กราบแทบฝ่าพระบาท..ส่งเสด็จสู่สวรรคาลัย..ร่วมถวายความอาลัยแด่..พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช..ข้าพระพุทธเจ้า www.muaythairadio.com ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป  
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / คุยหลังเกมส์
        ผลมวยวันศุกร์ที่ 10 พ.ย.60 เวทีรังสิต+ลุมพินี
ผลมวยวันศุกร์ที่ 10 พ.ย.60 เวทีรังสิต+ลุมพินี

10.11.2017 23:16

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   8961
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
ผลมวยวันศุกร์ที่ 10 พ.ย.60 เวทีรังสิต+ลุมพินี
……………………………………..
ช่องTrue4U “มวยมันส์วันศุกร์” วันศุกร์ที่ 10 พ.ย.60 เวทีรังสิต
ชิงที่ 3 มวยรอบไก่ทอดห้าดาวเงินล้าน
คู่ที่1 ฟ้าส่องแสง หนุ่มพรเทพ (วินดี้สปอร์ต)
แพ้คะแนน สิงห์สัมพันธ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว (พันมงคล ส.ทวีวัฒน์)
……………………………………….
ชิงชนะเลิศ มวยรอบไก่ทอดห้าดาวเงินล้าน
คู่ที่2 ฟลุ๊คน้อย หมูสะพานใหม่ (เกียรติฟ้าลิขิต,ศิษย์จ่าหมู)
แพ้คะแนน ยิ้มสยาม นครเมืองเดช
……………………………………….
คู่ที่3 ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่
แพ้คะแนน สมิงเดช พริ้ววาโย (ส.ไชยกร)
…………………………………….
ชิงแชมป์ รุ่นฟลายเวท ช่องทรูโฟร์ยู 24
คู่ที่4 (คู่เอก) พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่ (ป.ไทยรุ่งเรืองค่าไม้)
ได้นับชนะคะแนน สราวุธ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว (พิทักษ์ป่าผาแดง)
.............................................
คู่ที่5 วัฒนา เอ็มทีเอ็มอะคาเดมี่ (ศิษย์สองพี่น้อง)
พลิกแพ้คะแนน ปานเพชร ศักดิ์ภิญโญ
……………………………………….
ศึกเพชรหนุ่มน้อย ศุกร์ที่ 10 พ.ย.60 ลุมพินี
1.สุริยา ลันตายิม (สิงห์ป่าตอง)
แพ้คะแนน ยอดเพชร ยอดยุทธมวยไทย
…………………………………………….
2.เข็ม พรัญชัย
แพ้คะแนน เพชรไทรทอง ส.จ.เล็กเมืองนนท์ (อบต.ปาล์มพัฒนา)
…………………………………………….
3.เสมือนเทพ ป.เพชรศิริ
ชนะคะแนน ทับทิมทอง ส.จ.เล็กเมืองนนท์ (ท.นิยมสุข)
…………………………………………….
4.ปฏักเพชร ซิมบีมวยไทย (ต้นเพชร เทศบาลตำบลปรางหมู่)
ชนะคะแนน ขาวสนิท ส.เตชะพันธ์ (ดราก้อนมวยไทย)
…………………………………………….
5.ก้องศึก ศิษย์สารวัตรเสือ (สุรนารียิมส์)
ชนะคะแนน เอกชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์ (ศักดิ์รังสิต)
…………………………………………….
6.หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ (ส.ศักรินทร์)
แพ้คะแนน เพชรไพลิน ศิษย์หนุ่มน้อย (เพชรสีนิล ทับทิมทองรีสอร์ท,ภาสเป๊ปซี่)
…………………………………………….
7.(คู่เอก) ราฟฟี่ สิงห์ป่าตอง นักชกฝรั่งเศส
ชนะคะแนน อรรถชัย ต.หมอศรี (ลูกเต้ ส.คงเดช)
…………………………………………….
เดิมพัน 100,000 บาท
8.คาใจบ้า ภูเก็ตไฟต์คลับ (ส.สกุลภัณฑ์ภูเก็ต) นักชกบราซิล
ชนะคะแนน บราดอน มิวมวยไทย นักชก สิงคโปร์
…………………………………………….
9.ศิลป์ พรัญชัย
ชนะคะแนน ชาละวัน เกียรติทรงเดช (ว.เลี่ยมสวรรค์)
……………………………………………
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา