หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 


          
กราบแทบฝ่าพระบาท..ส่งเสด็จสู่สวรรคาลัย..ร่วมถวายความอาลัยแด่..พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช..ข้าพระพุทธเจ้า www.muaythairadio.com ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป  
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / คุยหลังเกมส์
        ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 11 พ.ย.2560
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 11 พ.ย.2560

12.11.2017 00:03

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   8961
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 11 พ.ย.2560
เหมาะสำหรับแฟนพันธ์แท้มวยไทย,เซียนมวย,นักวิจารณ์มวย,นักข่าวมวย,นักมวย,ญาติพี่น้องนักมวย,
นักจัดรายการมวย,โปรโมเตอร์ รวมทั้งหัวหน้าค่าย ที่ติดธุระพลาดการชม
.................................................................
ช่อง3 ศึกจ้าวมวยไทย เวทีมวย สยามอ้อมน้อย
คู่ที่1มวยรอบแชมป์เปี้ยนม้าบิน ครั้งที่3 น็อคเอ๊าท์
สิงห์ทองน้อย เกียรติกิตติพันธ์ (ส.เพชรนางโท)แพ้คะแนน โตโต้ ต.ท่าวัด (เพชรลำพูน,เอ็ม.เอ.เอฟ.)
คู่ที่2มวยรอบศึกแม็กซ์-ซี ซุปเปอร์ไฟท์ ครั้งที่2
ฉลามศึก สข.วาณิชสังข์รอด (โชติชัย ป.สุวรรณโชติ)ชนะคะแนน สมิงหยก เดชไฟฟ้า
คู่ที่3มวยรอบอีซุซุคัพครั้งที่ 28
ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ (ป.เรืองรัมย์)ชนะน็อก3 มนต์สยาม ลูกเมืองเพชร
คู่ที่4พลพล ช.ชนาธิป (จรวดทอง ส.สริญญา,พุ่มพันธ์ม่วง,พ.เพชรมากคง)
ชนะคะแนน เพชรภูผา ศิษย์ลุงแดง (ทับทิมสยาม น.ศรีผึ่ง,บ.นิธิพัฒน์,อ.วันเพ็ญ)
คู่ที่5ภูมิพัฒน์ โนนแดงยิมชนะคะแนน โอโรโน่เล็ก ส.รัตนารุ่งโรจน์
คู่ที่6เพชรโสภณ โนนแดงยิมส์ (นายกป๊อดกบินทร์บุรี)แพ้คะแนน ไข่มุกดำ ช.เรืองรัมย์ (ศิษย์จ่ากุ้ง)
.................................................................
ช่องไทยรัฐทีวี (5 ยก ยกละ 2 นาที) ศึกไทยรัฐมวยไทยไฟเตอร์ เวทีมวยชั่วคราวในมนตรี สตูดิโอ
คู่ที่1ฟ้าลิขิต ศิษย์กำนันประเสริฐชนะน็อก2 ปานเงิน อ.ปิติศักดิ์ (แฝดน้อง)
คู่ที่2เบียร์ไทย ป.ยุทธภูมิ (ศิษย์ดาบกรก้องฟ้า,ลูกมะขามหวาน)
ชนะน็อก4 บ่อเพชร ศิษย์บอลสกล (แสนสนั่นชัย เกียรติตะวันชัย)
คู่ที่3ก้องเชียงดาว อ.สนิทพันธ์ (สป.เป็ด)ชนะคะแนน คมสัน อ.จีรวรรณ (เจ.เอส.พี.)
คู่ที่4เพชรศิลา พ.ภัทร (โพธิ์ทอง ว.เดชวันมิตร)ชนะคะแนน พยัคฆ์น้อย อ.เพชรน้ำหนึ่ง
คู่ที่5ชายเล็ก ศิษย์กำนันประเสริฐ (ส.ยิ่งเจริญการช่าง)(โดนนับ8)แพ้คะแนน ขุนพลน้อย เจ๊ปูบางกะปิ
................................................................
ช่อง9 ศึกลุมพินี TKO.(The King Of Lumpinee)
คู่ที่1คุณหลวง ส.คงเดช (ลูกคลองตัน)แพ้คะแนน โบวี่ หลุงประดู่มวยไทย (ยอดคง)
คู่ที่2มวยรอบไทยประกันครั้งที่ 13
ศักดิ์ศรี ศักดิ์บุรีรัมย์ (ทัมใจหวาน ลูกพ่อชิต)แพ้คะแนน สรรชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์ (ยอดวานร อีสานไฟท์ติ้ง)
คู่ที่3เพชรภาคภูมิ ร.ร.กีฬาลำปาง (แวนโค้งเกรียงไกร)ชนะคะแนน ดอนคิงส์ หมอเบสกมลา (เกียรตินะดีย์)
คู่ที่4เพชรกัณทัศน์ เอ็ม.ยู.เด็น. (ศิษย์เสธฯ เนตร)ชนะคะแนน กายสิทธิ์ เกียรติเจริญชัย
.................................................................
ช่อง Nation22 ศึกมวยไทยเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟต์ เวทีลุมพินี
คู่ที่1เพชรโคกคอน อิมิเน้นแอร์ (ซากามิ)ชนะน็อก1 สามออ คองคาเตอร์ยิม (เพชรสีนิล)
คู่ที่2เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย (ต้อยสมิหลา)ชนะคะแนน ณรงค์ชัย ศิษย์จอมยุทธ
คู่ที่3จงอางดำ ศิษย์หนุ่มน้อย (ศิษย์ทนายมิเชล)ชนะคะแนน ศรนารายณ์ น้ำดื่มโชคปรีชา (ศิษย์นายกทวีปตะพงษ์)
คู่ที่4เดินชนเล็ก กีล่าสปอร์ต (ศ.ทองใบ)แพ้คะแนน คูโบต้า ลูกมะขามหวาน (ลูกโนนทอง)
คู่ที่5ดาร์กี้ ลูกมะขามหวาน (ฮั้วโรงน้ำแข็ง)ชนะคะแนน เพชรซูซัน เอ็ม.ยู.เด็น. (ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา)
คู่ที่6ศักดิ์ชัย หลุงประดู่มวยไทยยิมส์แพ้น็อก4 รุ่งทิวา ป.พีณภัทร (สิงห์สมัย ร.ร.กีฬายะลา)
คู่ที่7โชคนำชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์แพ้คะแนน ฉัตรทอง ศิษย์เจ๊เพ็ญ (ศิษย์เจ๊เหมียว)
.................................................................
ศึกลุมพินีเวิล์ดแชมป์เปี้ยน เวทีลุมพินี
คู่ที่1ขวัญเมือง ลูกเอราวัณชนะน็อก2 อาฮุย มวยไทยอคาเดมี่ (จีน)
คู่ที่2รำเต้ย ส.ทองไสลแพ้น็อก2 คาร์ลอส เซเว่นมวยไทย (สเปน)
คู่ที่3เพชรใหม่ รินมวยไทยชนะคะแนน มิกี้ เซเว่นมวยไทย (อิตาลี)
คู่ที่4เพชรดำ พุ่มพันธุ์ม่วงแพ้น็อก4 อาวอส ศศิประภายิม (ฝรั่งเศส)
คู่ที่5โอลิเวอร์ แฟร์เท็กซ์ (แคนาดา)ชนะคะแนน วาดิม มวยไทยอคาเดมี (ยูเครน)
.................................................................
ศึกมวยไทยตัดเชือก แม็กซ์สเตเดี้ยมพัทยา
คู่ที่1ยอดปราบศึก ช.สังข์ประไพชนะน็อก3 โทน ส.ตระกูลเพชร (คู่ตัดเชือก)
คู่ที่2รัตพล เกียรติพลทิพย์ชนะคะแนน ก้องธรณี ลูกวังขี้เหล็ก (คู่ตัดเชือก)
คู่ที่3ยอดแสนไกร ส.กาญจนะแพ้น็อก1 ก้องณรงค์ ศิษย์สารวัตรอ๊อฟ
คู่ที่4ไผ่ตัน เพชรจินดาแพ้คะแนน คมเพชร ศ.นาแค
คู่ที่5กิตติศักดิ์ ช.รัตนชัยแพ้คะแนน ขุนศึกเล็ก อ.สมิหลา
คู่ที่6แสงเทียนน้อย ศิษย์สารวัตรอ๊อฟเสมอ เพชรดำ เพ็ชรจินดา
คู่ที่7. (คู่ชิงมวยไทยตัดเชือก)
ยอดปราบศึก ช.สังข์ประไพชนะคะแนน รัตพล เกียรติพลทิพย์
.................................................................
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา