หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
มวยหู อ.สวนยาง พากย์สดจากเวที สมัครสายส่วนตัว 080-7711466 .......กระหรี่ปั๊บ ๑๐๐ ปี โดย อ.สวนยาง จำหน่ายแล้วที่ลานอาหาร ณ เวทีมวยราชดำเนิน....

 

 

 
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / คุยหลังเกมส์
        ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 2 ธ.ค.2560
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 2 ธ.ค.2560

03.12.2017 00:10

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   9064
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 2 ธ.ค.2560
เหมาะสำหรับแฟนพันธ์แท้มวยไทย,เซียนมวย,นักวิจารณ์มวย,นักข่าวมวย
นักมวย,ญาติพี่น้องนักมวย,นักจัดรายการมวย,โปรโมเตอร์ รวมทั้งหัวหน้าค่าย ที่ติดธุระพลาดการชม
......................................................
ช่อง3 ศึกจ้าวมวยไทย เวทีมวย สยามอ้อมน้อย
คู่ที่1มวยรอบแชมปืเปี้ยนม้าบิน น๊อคเอ้าท์
กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ชนะคะแนน คมเพชรเล็ก ทีเด็ด99 (ส.จ.มนตรี,น.ศรีผึ้ง)
คู่ที่2มวยรอบศึกแม็กซ์-ซี ซุปเปอร์ไฟท์
สุมาอี้ เพชรเกษม (ส.วีรวรรณ)แพ้น็อก3 ฉลามศึก ส.ข.วาณิชสังข์รอด
คู่ที่3มวยรอบอีซุซุคัพ28
ฉลามเพชร ต.หลักสอง (ไข่หวานเล็ก,เลือดเดือด ศักดิ์หอมศิลป์)
แพ้น็อก3 ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ (ป.เรืองรัมย์)
คู่ที่4เรนโบว์ ส.ก.สุไหงยิมส์ (พลิกปลายกห้าต่อยหมัดได้นับ8 ก่อนต่อยหมัด)
ชนะน็อก5 เดชฤทธิ์ ก.แสงจันทร์ (ว.วรรณทวี)
คู่ที่5ผาชะนะได ตะวันรุ่งโขงเจียม (โดเรม่อน ลูกแม่น้ำสองสี)แพ้น็อก3 คมเสน่ห์ ส.วีระวรรณ
คู่ที่6พันมงคลเล็ก เกียรติสุทัศชนะน็อก3 แดนอีสาน ศิษย์พ่อหนู (พิทักษ์ศรีทอง,ศิษย์บรรจง)
......................................................
ช่องไทยรัฐทีวี ศึกไทยรัฐมวยไทยไฟเตอร์ เวทีมวยชั่วคราวในมนตรี สตูดิโอ
คู่ที่1เพชรอานนท์ เอ็ดลิ้มมวยไทย (ส.เดชวัฒน์)ชนะน็อก3 เค โกลี่มวยไทย (สามเค)
คู่ที่2เพชรศึก ส.นิลทัยแพ้น็อก2 โบวี่ ป.ประกิตยิม (ส.เสน่ห์ชัย,ส.สายัญ)
คู่ที่3เพชรนำชัย ศิษย์ผู้พันอ๊อด (ศิษย์อนันต์)เสมอ คม โกลี่มวยไทย (บาร์เบียร์ ศิษย์สันต์)
คู่ที่4เพชรวินิจ ส.กิตติชัย (โรเบิร์ต)ชนะน็อก3 สึนามิ จ.ชัยวัตร (ยุทธชลบุรี)
คู่ที่5เพชรดำ เพชรนพเก้า (ดาบรันสารคาม)ชนะน็อก4 โค้ก ลูกมะขามหวาน
......................................................
ช่อง9 ศึกลุมพินี TKO.(The King Of Lumpinee)
คู่ที่1ฟ้ามีชัย ดาบรันสารคาม (วิริยะฟาร์ม)ชนะคะแนน สุริยา สิงห์ป่าตอง (ลันตายิม)
คู่ที่2มวยรอบไทยประกันชีวิต ครั้งที่ 13
ยอดภูหลวง เกียรตนครชล (ป.อ่าวทะเลบางเสร่)ชนะคะแนน ก้องยโส ท.เมืองหลังสวน
คู่ที่3ตะเภาทอง สิงห์มาวิน (จำป่าบอน)แพ้คะแนน ชาติพิชิต ศักดิ์รังสิต (กาเซ็มน้อย ศิษย์อุดมชัย)
คู่ที่4ปืนกล ชำนินาบอน (เล็กนครศรี)แพ้คะแนน เดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา (ธนสุรนคร)
......................................................
ช่อง Nation22 ศึกมวยไทยเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟต์ เวทีลุมพินี
คู่ที่1ธงรบ กีล่าสปอร์ต (ส.ข.พีระ,ศิษย์เพชรฉลูกัณฑ์)
แพ้คะแนน สามกอ ส.บุญเยี่ยม (เพชรพยัคฆ์ ศูนย์กีฬาบ้านยาง)
คู่ที่2เพชรชิงโค สิงห์มณี (เพชรบัญชา อบต.ชิงโค)แพ้น็อก3 พันศักดิ์ ว.วรรณทวี
คู่ที่3ยอดชัย หยกขาวแสนชัยมวยไทยยิมชนะน็อก3 เพชรศักดา เพชรเจริญวิทย์ (ลูกมาลัยทอง)
คู่ที่4บิ๊กแบงค์ ช.โค้วยู่ฮะอีซุซุ (แบงค์ไทย ศิษย์สองพี่น้อง)
แพ้คะแนน เจนเชิง อ.พิริยะภิญโญ (นฤเดช,ซัน)
คู่ที่5เพชรจรัสแสง พยัคฆ์บ่อทองพลิกแพ้คะแนนทหารเสือ อ.เอนกชัย
คู่ที่6ทศกัณฐ์ ศิษย์เฉียบ (เฉียบเกียรติเพชร)
แพ้น็อก2 เพชรเมืองโขง ตะวันรุ่งโขงเจียม (อิกคิวน้อย ลูกแม่น้ำสองสี)
......................................................
ศึกลุมพินีเวิล์ดแชมป์เปี้ยน เวทีลุมพินี
คู่ที่1พงษ์ศิริ ศิริมงคลยิมแพ้น็อก3 อเล็กซ์ บัญชาเมฆ (โรมาเนีย)
คู่ที่2เจรามี่ ไฮแลนด์ยิม (ฟิลิปปินส์)แพ้คะแนน ชิคัทซึ 888 ยิม (ญี่ปุ่น)
คู่ที่3อัศวิน พลจิวเวอรี่ชนะคะแนน เจรามี่ ส.สุวรรณภักดี (ฝรั่งเศส)
คู่ที่4คาซูกิ ไพรอนันต์พุ่มพันธ์ม่วง (ญี่ปุ่น)ชนะน็อก1 เสือเล็ก เลี้ยงประเสริฐ
คู่ที่5ชิงแชมป์มวยไทย รุ่นซุปเปอร์มิดเดิ้ลเวท เวทีลุมพินี
คมพิฆาติ ส.ตะวันรุ่งชนะน็อก2 เวียนนี่ แม็กซ์สปอร์ตยิม (ฝรั่งเศส)
คู่ที่6ป้องกันแชมป์มวยไทย รุ่นมิดเดิ้ลเวท เวทีลุมพินี
นพเก้า ศิริลักษณ์มวยไทยชนะคะแนน ทาคูยา อิมามูระ (ญี่ปุ่น)
......................................................
ช่อง8 "The Champion มวยไทยตัดเชือก"
สนามแมกซ์ มวยไทย สเตเดียม พัทยา ปากซอย สุขุมวิท 42 พัทยากลาง
คู่ที่1เก้าเหรียญทอง เพชรจินดาชนะน็อก2 ฤทธิไกร แก้วสัมฤทธิ์ (ตัดเชือก)
คู่ที่2เด็ด ปุ๋ยโฟแมนแพ้คะแนน วันเด็ก ว.วีระพล (ตัดเชือก)
คู่ที่3เพชรสายรุ้ง ศิษย์เจ๊สายรุ้งชนะคะแนน แสงเพชร ศูนย์กีฬาเมืองละโว้
คู่ที่4บุญเกิด เพชรแรมโบ้ชนะคะแนน โด่งดัง พุ่มพันธุ์ม่วง
คู่ที่5ปานดำ ปุ๋ยโฟแมนแพ้คะแนน สิทธิโชค นายกตวงทิพย์ (WIN)
คู่ที่6ยอดดอย แก้วสัมฤทธิ์เสมอ แสนสอง นายกเอกอั่งลิ้ม
คู่ที่7(รอบชิงมวยรอบ "The Champion มวยไทยตัดเชือก")
เก้าเหรียญทอง เพ็ชรจินดา ชนะน็อก1 วันเด็ก ว.วีระพล
......................................................
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา