หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
มวยหู อ.สวนยาง พากย์สดจากเวที สมัครสายส่วนตัว 080-7711466 .......กระหรี่ปั๊บ ๑๐๐ ปี โดย อ.สวนยาง จำหน่ายแล้วที่ลานอาหาร ณ เวทีมวยราชดำเนิน....

 

 

 
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / คุยหลังเกมส์
        ผลมวย วันพุธที่ 6 ธ.ค.60 ศึกยอดมวยไทยไฮลักซ์ จ.ลพบุรี และเวทีราชดำเนิน
ผลมวย วันพุธที่ 6 ธ.ค.60 ศึกยอดมวยไทยไฮลักซ์ จ.ลพบุรี และเวทีราชดำเนิน

06.12.2017 21:52

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   9064
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
ผลมวย วันพุธที่ 6 ธ.ค.60 ศึกยอดมวยไทยไฮลักซ์ จ.ลพบุรี และเวทีราชดำเนิน
..................................
ช่อง3SD ศึกยอดมวยไทยไฮลักซ์ รีโว่สัญจร จ.ลพบุรี
ก่อนเวลา
เพชรเจเจ ศ.จิตรพัฒนาแพ้คะแนน ฟ้าสว่าง ศิษย์วัดสระแก้ว
……………………………………….
คู่ที่1 ยอดสิงห์ อ.ขำอินทร์ แพ้คะแนน เดชศักดิ์ดา ต.บุญโชติ
……………………………………….
คู่ที่2 กึกก้อง 13 เหรียญทาวเวอร์ แพ้คะแนน นครหลวง ปีกไม้ฟิสเนสแอนด์มวยไทย (สวนอาหารปีกไม้)
……………………………………….
คู่ที่3 เซราะกราว เพชรยินดีอคาดีมี่ (มังกรเพชร ศ.เกียรติวัฒน์,มารวย ศิษย์เจ๊ปอนด์)
ชนะคะแนน มะนาวหวาน ศิษย์สองพี่น้อง (เพชรยินดีอะคาดีมี่)
……………………………………….
คู่ที่4 (คู่เอก) ขวานเพชร ส.สุวรรณภักดี
ชนะคะแนน ของฝาก ศิษย์ผู้พันโดม (ศิษย์เจริญทรัพย์)
...................................................
คู่ที่5.คนสิงห์ อ.ขำอินทร์แพ้น็อก3 แก้วมรกต ร.ร.กีฬานครสวรรค์
……………………………………….
คู่ที่6.สามเอ ลูกจำปาสัก แพ้น็อก4 ไก่ชน ส.บุญส่งเสริม
……………………………………….
ศึก ส.สมหมาย พุธที่ 6 ธ.ค.60 เวทีราชดำเนิน
1.แดนนภา ส.จุลเสน (สิงห์ป้อมปราบ)
พลิกแพ้คะแนน เขี้ยวเพชร ไอร์แลนด์มวยไทย (เกียรติไพรสนฑ์)
.......................................
2.ฟ้ากระหน่ำ ว.วังพรหม
ชนะคะแนน ยอดขุนพล ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง
.......................................
3.สามเอก ราวีมวยไทย (เกียรติหมู่ 9)
แพ้น็อกยก3 แก่นพิทักษ์ นาย่าปาร์ควิวขอนแก่น (เกียรติจันทร์เขียว)
.......................................
4.เพชรเกรียงไกร ช.พิทักษ์ชัย (ศิษย์บุญชนะ)
แพ้น็อกยก4 ตี๋ใหญ่ ส.ปลื้มจิต (เพชรใหม่)
.......................................
5.เอกยะลา ยุ้ยการช่าง (ส.ธารทิพย์)
แพ้คะแนน คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์ (พยัคฆ์คลองแปด)
.......................................
6.วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์ (ฉลองราช ส.ราชบุตร)
แพ้คะแนน หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย (ส.ศักดิ์มีชัย,ท.ทิณพัฒน์)
.......................................
7.(คู่เอก) ชาละวัน อรรถชัยมวยไทย (ใบคาน ว.แสงเทพ)
ชนะคะแนน ฉมวกเพชร ลูกพระบาท
.......................................
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา