โปรแกรมการแข่งขัน


ศึกจ้าวมวยไทย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 3 ]
วันเสาร์ที่ 11 เดือนพฤษภาคม พ.ศ.2562 เวลา 12.15 น.
เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 นิลมังกร อ.สบายแท้
115
-
114.8
-
114.8
-
 ดีที ลูกบ้านใหม่ ผู้ชนะ
-
-
114.8
-
114.8
ชนะน็อก ยก 3
2
 เอกเมืองคอน ม.กรุงเทพธนบุรี ผู้ชนะ
112
-
111.8
-
111.8
ชนะคะแนน
 ดาวนภา สิงห์ป้อมปราบ
-
-
114
2
112
-
3
 บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ผู้ชนะ
123
-
123.4
0.4
123
ชนะคะแนน
 ฉลองชัย ที.บี.เอ็ม.ยิม
-
-
123.2
0.2
123
-
4
 เพชรนาคา หมวดดับลำปาง ผู้ชนะ
128
-
128
-
128
ชนะคะแนน
 มานะชัย โอ๋บางนา
-
-
128.2
0.2
128
-





ยอดมวยวันทรงชัย (นัดปฐมฤกษ์)
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง ไทยรัฐทีวีช่อง 32 HD ]
วันเสาร์ที่ 11 เดือนพฤษภาคม พ.ศ.2562 เวลา 14.30 น.
เวทีมวยธนกรสเตเดี้ยม
ผู้จัด ทรงชัย รัตนสุบรรณ
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 เพชรชาติชาย ขาวไร่อ้อย
123
-
125.8
2.8
123
-
 เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว ผู้ชนะ
124
-
125.8
1.8
124
ชนะคะแนน
2
 ซ้างมงคล ฟลุ๊คบะหมี่เกี๊ยว
107
-
107.8
0.8
107
-
 กรุงไทย ทีเด็ด99 ผู้ชนะ
-
-
107.8
0.8
107
ชนะคะแนน
3
 เทพลิขิต ศิษย์อาจารย์เช้า ผู้ชนะ
107
-
108.8
1.8
107
ชนะคะแนน
 เผด็จศึก จ.นพรัตน์
-
-
108.2
1.2
107
-
4
 ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย
129
-
129.8
0.8
129
-
 ยอดขุนทัพ ส.ก.สุไหงยิม ผู้ชนะ
131
-
132.2
1.2
131
ชนะคะแนน





ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ ช่อง 9
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 9 ]
วันเสาร์ที่ 11 เดือนพฤษภาคม พ.ศ.2562 เวลา 16.00 น.
เวทีมวยลุมพินีรามอินทรา
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 ปราบพิภพ เอราวัณ
121
-
121
--
121
-
 นครหลวง สวนอาหารปีกไม้ ผู้ชนะ
-
-
122.6
1.6
121
ชนะคะแนน
2
 ฉลามขาว อบต.สาโรจน์ ผู้ชนะ
115
-
115
-
115
ชนะน็อก ยก 3
 เหนือเพชร เจนวิทย์ก่อสร้าง
-
-
114.4
-
114.4
-
3
 เพชรรภา ส.โสพิศ ผู้ชนะ
119
-
119
-
119
ชนะคะแนน
 เมืองลพ ส.สละชีพ
-
-
118.6
-
118.6
-
4
 วันมีโชค ศิษย์นายกทวีปตะพง
121
-
121.8
0.8
121
-
 เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี ผู้ชนะ
-
-
121
-
121
ชนะน็อก ยก 3





ศึกมวยไทยเพชรซูเปอร์ไฟต์
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง เนชั่น ]
วันเสาร์ที่ 11 เดือนพฤษภาคม พ.ศ.2562 เวลา 18.20 น.
เวทีมวยลุมพินีรามอินทรา
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 เพชรเอก เกียรติจำรูญ
105
-
105
-
105
-
 พยัคฆ์ ศักดิ์สตูล ผู้ชนะ
-
-
105
-
105
ชนะน็อก ยก 1
2
 น้องโอ๋ ส.ยิ่งเจริญการช่าง ผู้ชนะ
146
-
145
-
145
ชนะคะแนน
 เพชรใหม่ ช.ณรงค์ศักดิ์
-
-
145
-
145
-
3
 จักรณรงค์เล็ก ส.จุลเสน ผู้ชนะ
143
-
142.6
-
142.6
ชนะคะแนน
 เดชศักดิ์น้อย ส.สมานการ์เด้นท์
-
-
143
-
143
-
4
 ยอดพยัคฆ์ ส.จ.เล็กเมืองนนท์
108
-
107.6
-
107.6
-
 เปรี้ยว พรัญชัย ผู้ชนะ
-
-
108
-
108
ชนะคะแนน




รายการนี้พิมพ์มาจาก http://www.muaythairadio.com