โปรแกรมการแข่งขัน


ศึกมวยดีวิถีไทย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง แกรมมี่ ]
วันอาทิตย์ที่ 16 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 12.00 น.
เวทีมวยบลูอารีน่า สมุทรปราการ
ผู้จัด ทีมงานมวยดีวิถีไทย
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 ก้องโนนทอง อบต.โนนทอง ผู้ชนะ
132
-
132
-
132
ชนะน็อก ยก 2
 โชคแผลงฤทธิ์ ต้อมสารคาม
-
-
132
-
132
-
2
 บังรอน C.M.A.อะคาเดมี่
117
-
117
-
117
-
 ก้องนภา ตันเจริญขนส่ง ผู้ชนะ
118
-
118.7
0.7
118
ชนะคะแนน
3
 มังกรเพชร ส.ก.สุไหงยิม
128.5
-
128.5
-
128.5
เสมอ
 ธนญชัย สจ.วิชิตเมืองแปดริ้ว
129.5
-
129.5
-
129.5
เสมอ
4
 พิชิตสิงห์ ส.ส.ศิริพงษ์
126
-
126.5
0.5
126
-
 สิงห์พยัคฆ์ พยัคฆ์ลำพอง ผู้ชนะ
-
-
126.2
0.2
126
ชนะคะแนน





ศึกมวยไทย 7 สี
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 7 ]
วันอาทิตย์ที่ 16 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 14.30 น.
เวทีมวย 7 สี
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 ยอดเพชร ส.ส.ปาร์คยิม ผู้ชนะ
108
-
108.3
0.3
108
ชนะคะแนน
 เพชรปิยะ เพชรเจริญ
-
-
108.5
0.5
108
-
2
 จ้าวจ๋อ กีล่าสปอร์ต ผู้ชนะ
124
-
124.6
0.6
124
ชนะคะแนน
 ไทยคม นายกเอท่าศาลา
-
-
124
-
124
-
3
 โล่เงิน ดาบรันสารคาม
124
-
124.1
0.1
124
-
 เพชรอัศวิน ม.รัตนบัณฑิต ผู้ชนะ
125
-
126.2
1.2
125
ชนะคะแนน
4
 ปีใหม่ เอราวัณ
121
-
121.5
0.5
121
-
 เอกลักษณ์ ส.สมานการ์เม้นท์ ผู้ชนะ
-
-
121.4
0.4
121
ชนะคะแนน
5
 วุฒิกรณ์ ป.เพชรศิริ ผู้ชนะ
110
-
110.4
0.4
110
ชนะคะแนน
 อนุวัฒน์ โชคพรเจริญ
-
-
110
-
110
-





ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง อัมรินทร์ 34 ]
วันอาทิตย์ที่ 16 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 18.00 น.
เวทีมวยจิตรเมืองนนท์
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 ต้นกล้า เสือเก้ามวยไทย
110
-
112.6
2.6
110
 เทพน้ำมูล ศ.ธนบวร
-
-
112.2
2.2
110
ชนะน็อก ยก 2
2
 ศักดิ์ชัย หลุงประดู่ไหมไทย
118
-
118.5
0.5
118
-
 เสือพยัคฆ์ ศิษย์ป๋าเดิม ผู้ชนะ
-
-
117.9
-
117.9
ชนะน็อก ยก 3
3
 ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประพล ผู้ชนะ
134
-
136
2
134
ชนะคะแนน
 พฤหัสน้อย ที.บี.เอ็ม.ยิม
-
-
135.7
1.7
136
-
4
 เพชรสงวน เอราวัณ
120
-
120.6
0.6
120
-
 เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี ผู้ชนะ
-
-
121.2
1.2
120
ชนะคะแนน




รายการนี้พิมพ์มาจาก http://www.muaythairadio.com