โปรแกรมการแข่งขัน


ศึกจ้าวมวยไทย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 3 ]
วันเสาร์ที่ 22 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 12.15 น.
เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 คมเพชร จิตรเมืองนนท์ ผู้ชนะ
126
-
126
-
126
ชนะน็อก ยก 4
 อรรถชัย ป.เพชรนำชัย
-
-
127.6
1.6
126
-
2
 สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ ผู้ชนะ
110
-
110.2
0.2
110
ชนะคะแนน
 เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิมส์
-
-
110.4
0.4
110
-
3
 กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์
122
-
122.1
0.1
122
-
 ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่ 9 ผู้ชนะ
-
-
123
1
122
ชนะคะแนน
4
 เพชรกาฟิวส์ จิตรเมืองนนท์ ผู้ชนะ
132
-
132.2
0.2
132
ชนะคะแนน
 พยัคฆ์ทมิฬ เพชรอะไหล่ซิ่ง
-
-
133
1
132
-





ศึกยอดมวยวันทรงชัย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง ไทยรัฐ ]
วันเสาร์ที่ 22 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 14.40 น.
เวทีมวยธนกรสเตเดี้ยม
ผู้จัด ทรชัย
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 ทรงชนะ ต.บรูชลี ผู้ชนะ
119
-
119.2
0.2
119
ชนะคะแนน
 เพชรทอง สมหวังไก่ย่าง
-
-
119.2
0.2
119
-
2
 ทวนทอง เฮียพงษ์เมืองเลย ผู้ชนะ
125
-
126
1
125
ชนะคะแนน
 เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์
-
-
125.4
0.4
125
-
3
 เทพลิขิต ศิษย์อาจารย์เช้า ผู้ชนะ
110
-
110.2
0.2
110
ชนะคะแนน
 ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว
-
-
109.4
0.4
109
-
4
 เพชรศักดิ์ชัย พรบางสะพาน
114
-
113.6
-
113.6
-
 ซุปเปอร์แมน ว.มวยไทยจอมบึง ผู้ชนะ
-
-
114.6
0.6
114
ชนะน็อก ยก 4





ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 9 ]
วันเสาร์ที่ 22 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 16.00 น.
เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทย์ ผู้ชนะ
106
-
106
-
106
ชนะคะแนน
 ชาละวัน เกียรติทรงเดช
-
-
106
-
106
-
2
 ราวี ลูกสวน
115
-
115
-
115
-
 เจ.เจ. ศ.ไก่เขี่ย
-
-
114.4
-
114.4
ชนะน็อก ยก 2
3
 เฟส เอราวัณ ผู้ชนะ
119
-
119
-
119
ชนะคะแนน
 ปาฏิหารย์ ภ.หลักบุญ
-
-
119
-
119
-
4
 มังกรทอง ศิษย์นายกทวีปตะพง ผู้ชนะ
130
-
130
-
130
ชนะน็อก ยก 4
 อาณัฐ ส.เดชะพันธ์
-
-
130
-
130
-





ศึกมวยไทยเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟส์
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง เนชั่น ]
วันเสาร์ที่ 22 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 18.10 น.
เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 สุดสาคร ศิษย์นายกโมทย์
113
-
113
-
113
-
 โนบิตะ ชิโม่มวยไทย ผู้ชนะ
-
-
113.4
0.4
113
ชนะคะแนน
2
 วรพล เกียรติชัชนันท์ ผู้ชนะ
120
-
120
-
120
ชนะน็อก ยก 3
 ฟ้ามีชัย เกียรติจำรูญ
-
-
120
-
120
-
3
 ยอดเพชร ภ.เจริญแพทย์ ผู้ชนะ
126
-
126
-
126
ชนะคะแนน
 วันพิชิต อ.ประเสริฐ
-
-
126
-
126
-
4
 ชาละวัน หยกขาวแสนชัยมวยไทยยิม
119
-
119
-
119
-
 เพชรเมืองแพร่ อาหย่งยิม ผู้ชนะ
-
-
118.6
-
118.6
ชนะคะแนน




รายการนี้พิมพ์มาจาก http://www.muaythairadio.com