โปรแกรมการแข่งขัน


ศึกมวยดีวิถีไทย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง แกรมมี่ ]
วันอาทิตย์ที่ 23 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 12.00 น.
เวทีมวยบลูอารีน่า สมุทรปราการ
ผู้จัด ทีมงานมวยดีวิถีไทย
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 เพชรเริงฤทธิ์ ผาสารคาม
109
-
109
-
109
-
 เพชรสายฟ้า ตันเจริญขนส่ง ผู้ชนะ
-
-
109
-
109
ชนะคะแนน
2
 บินลาดิน ศักดิ์ชาตรี
118
-
120.8
2.8
118
-
 พันเปอร์เซ็น ส.สราวุธ ผู้ชนะ
-
-
118
-
118
ชนะน็อก ยก 2
3
 ธงสยาม ว.สุริยนต์ ผู้ชนะ
130
-
130
-
130
ชนะคะแนน
 ยอดสุริยา ต.โยธา
-
-
130
-
130
-
4
 โบวี่ ศิษย์คุณมะ
102
-
102
-
102
-
 เพชรฉกรรจ์ เพชรเจริญวิทย์ ผู้ชนะ
-
-
102
-
102
ชนะน็อก ยก 1





ศึกมวยไทย 7 สี
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 7 ]
วันอาทิตย์ที่ 23 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 14.30 น.
เวทีมวย 7 สี
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 เหนือธรณี ลูกวิทยา
112
-
112
-
112
-
 ฟ้าวิเศษเล็ก ส.รักชาติ ผู้ชนะ
-
-
112
-
112
ชนะคะแนน
2
 ฉลามขาว นายกเอท่าศาลา
115
-
116.8
1.8
115
-
 เพชรมงคล อ.ปิติศักดิ์ ผู้ชนะ
-
-
115.8
0.8
115
ชนะคะแนน
3
 เพชรสมุย ลูกเจ้าพ่อโรงต้มกรมสรรพสามิต ผู้ชนะ
137
-
137
-
137
ชนะน็อก ยก 3
 ดีเซลเล็ก เอ็ม.ยู.เด็น
-
-
137
-
137
-
4
 เพชรกัณทัศน์ เอ็ม.ยู.เด็น. ผู้ชนะ
147
-
147.7
0.7
147
ชนะคะแนน
 รุ่งรัตน์ พุ่มพันธุ์ม่วง
-
-
147.4
0.4
147
-
5
 เพชรบัวขาว ก.สกุลเชื้อ
108
-
108
-
108
-
 เพชรตาปี ร.ร.กีฬาสุราษฎร์ ผู้ชนะ
-
-
108.2
0.2
108
ชนะคะแนน





ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง อัมรินทร์ 34 ]
วันอาทิตย์ที่ 23 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 18.00 น.
เวทีมวยจิตรเมืองนนท์
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 เท่ง พรัญชัย
120
-
120.1
0.1
120
-
 นิเชาว์ เอราวัณ ผู้ชนะ
-
-
120.6
0.6
120
ชนะคะแนน
2
 เด็กดอย ทีเอ็นมวยไทยยิม
123
-
123.1
0.1
123
-
 กตัญญูเล็ก สัญญาล้อแม็กซ์อ่างทอง ผู้ชนะ
-
-
123.3
0.3
123
ชนะน็อก ยก 4
3
 สินสมุทร ศิษย์นายกโมทย์
115
-
115.2
0.2
115
-
 ศิลปไทย ศิษย์เชียงรุ้ง ผู้ชนะ
-
-
115.2
0.2
115
ชนะคะแนน
4
 เพชรสายฝน เอราวัณ ผู้ชนะ
118
-
119.4
1.4
118
ชนะคะแนน
 ซุปเปอร์เจ๋ง ส.สมานการ์เม้นท์
-
-
119.4
1.4
118
-




รายการนี้พิมพ์มาจาก http://www.muaythairadio.com