โปรแกรมการแข่งขัน


ศึกจ้าวมวยไทย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 3 ]
วันเสาร์ที่ 25 เดือนมกราคม พ.ศ.2563 เวลา 12.15 น.
เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 คฤหาสน์ ศิษย์เซฟบุญธรรม ผู้ชนะ
138
-
138.4
0.4
138
ชนะน็อก ยก 2
 เพชรประดับ ส.สมหมาย
-
-
138.2
0.2
138
-
2
 ทัพหน้า หมูปิ้งอร่อยจุงเบย ผู้ชนะ
110
-
109.8
-
109.8
ชนะน็อก ยก 2
 จอมโหด เจริญเมืองมวยไทย
-
-
111.4
1.4
110
-
3
 ก้องไกล เอ็นนี่มวยไทย ผู้ชนะ
140
-
140.4
0.4
140
ชนะคะแนน
 คิงสตาร์ ร.ร.กีฬาโคราช
-
-
140.8
0.8
140
-
4
 บุญหลาย ศิษย์เซฟบุญธรรม ผู้ชนะ
111
-
111.2
0.2
111
ชนะน็อก ยก 4
 วังน้ำเขียว ส.อุษา
-
-
113.8
2.8
111
-





ศึกยอดมวยวันทรงชัย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง ไทยรัฐ ]
วันเสาร์ที่ 25 เดือนมกราคม พ.ศ.2563 เวลา 14.40 น.
เวทีมวยธนกรสเตเดี้ยม
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 เพชรตาเสือ ส.วังเสือ ผู้ชนะ
108
-
108
-
108
ชนะคะแนน
 ก้องสยาม ส.บึงบางแพ
110
-
110
-
110
-
2
 ก้าวไกล ศิษย์เบญจมะ ผู้ชนะ
101
-
101
-
101
ชนะคะแนน
 เสือมณี เทศบาลบางวัววนารักษ์
-
-
101
-
101
-
3
 เสือเพชร ศิษย์อัยการวิชัย ผู้ชนะ
135
-
136.8
1.8
135
ชนะคะแนน
 เดชอัศวิน ย.อันดามัน
-
-
135
-
135
-
4
 กำชัย ส.พงษ์อมร ผู้ชนะ
123
-
123
-
123
ชนะคะแนน
 โรโบค๊อป ศิษย์เพชรฉลูกัณฑ์
-
-
123
-
123
-





ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 9 ]
วันเสาร์ที่ 25 เดือนมกราคม พ.ศ.2563 เวลา 16.00 น.
เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 เพชรมงคล อ.ปิติศักดิ์ ผู้ชนะ
116
-
116
-
116
ชนะคะแนน
 แสงอรุณ ศ.พงษ์อมร
-
-
116
-
116
-
2
 เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ ผู้ชนะ
115
-
115
-
115
ชนะน็อก ยก 4
 แสงดาว เอราวัณ
-
-
114.2
-
114.2
-
3
 เพชรอำนาจ สวรรค์สร้างปัญจา ผู้ชนะ
116
-
116
-
116
ชนะคะแนน
 เพชรมงคล ศูนย์กีฬาห้วยต้ม
117
-
117.8
0.8
117
-
4
 พุธ เพชรเกษม
106
-
106
-
106
-
 ยอดพนมทวน ศิษย์นายกอนงค์ ผู้ชนะ
-
-
106
-
106
ชนะคะแนน





ศึกมวยไทยเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟส์
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง เนชั่น ]
วันเสาร์ที่ 25 เดือนมกราคม พ.ศ.2563 เวลา 18.10 น.
เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 บีเอ็ม จักรยานมวยไทย ผู้ชนะ
106
-
106
-
106
ชนะคะแนน
 พยัคฆ์บูรพา เสือล็อค 9
106
-
106
-
106
-
2
 เล็บสิงห์ เอราวัณ
126
-
126.2
0.2
126
-
 ปานเพชร อ.ปิติศักดิ์ ผู้ชนะ
-
-
126
-
126
ชนะคะแนน
3
 คมกฤษ เกียรติฟูเฟื่อง
116
-
116.4
0.4
116
-
 อรรถชัย ร.ร.กีฬาลำปาง ผู้ชนะ
-
-
116.2
0.2
116
ชนะคะแนน
4
 อีที ทีเด็ด 99 ผู้ชนะ
131
-
131.4
0.4
131
ชนะคะแนน
 วังชนะ น.นริสสร
-
-
131
-
131
-




รายการนี้พิมพ์มาจาก http://www.muaythairadio.com