โปรแกรมการแข่งขัน


ศึกจ้าวมวยไทย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 3 ]
วันเสาร์ที่ 25 เดือนพฤษภาคม พ.ศ.2562 เวลา 12.15 น.
เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 โชควิทยา พุ่มพันธ์ม่วง ผู้ชนะ
113
-
113.6
0.6
113
ชนะคะแนน
 หนุ่มสุรินทร์ ช.เกตุวีณา
-
-
113.4
0.4
113
-
2
 มาลัยเงิน ศิษย์ครูโนช ผู้ชนะ
113
-
113.6
0.6
113
ชนะคะแนน
 ซันเดย์ บูมเด็กเซียน
-
-
113.4
0.4
113
-
3
 ฉลามศึก นิติสมุย
135
-
136
1
135
-
 เพชรมรกต ทีเด็ด 99 ผู้ชนะ
-
-
134.6
-
134.6
ชนะคะแนน
4
 อำนวยเดช ว.วรรณทวี
120
-
119.4
-
119.4
-
 พลังพล ช.เรืองรัมย์
-
-
120.4
0.4
120
-





ศึกยอดมวยวันทรงชัย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง ไทยรัฐทีวีช่อง 32 HD ]
วันเสาร์ที่ 25 เดือนพฤษภาคม พ.ศ.2562 เวลา 14.30 น.
เวทีมวยธนกรสเตเดี้ยม
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 ดินเนื้อทอง หมวดพงษ์ 191
107
-
107.9
0.9
107
-
 ยอดดวงใจ ทีเด็ด 99 ผู้ชนะ
-
-
108.3
1.3
107
ชนะคะแนน
2
 พฤหัสเล็ก เมืองสีมา
113
-
113.2
0.2
113
-
 นพชัย ป.เพชรไข่แก้ว ผู้ชนะ
-
-
113
-
113
ชนะคะแนน
3
 กำพลเล็ก อบต.กำพี้
122
-
122
-
122
-
 เพชรมงคล ลูกเขาขวางเจ.เอส.พี.
124
-
124.5
0.5
124
-
4
 ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ ผู้ชนะ
129
-
129.9
0.9
129
ชนะคะแนน
 เพชรเกรียงไกร ต.ศิลาชัย
131
-
131
-
131
-





ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ ช่อง 9
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 9 ]
วันเสาร์ที่ 25 เดือนพฤษภาคม พ.ศ.2562 เวลา 16.00 น.
เวทีมวยลุมพินีรามอินทรา
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 ฟ้าเพชร อิมิเน้นท์แอร์
108
-
108
-
108
-
 รุ่งทิวา ป.พีณภัทร ผู้ชนะ
-
-
108
-
108
ชนะคะแนน
2
 มังกรหยก ที.เอ็น.มวยไทย ผู้ชนะ
115
-
115
-
115
ชนะคะแนน
 ฟ้าวิเศษเล็ก รักชาติ
-
-
114.4
-
114.4
-
3
 เพชรน้ำหนึ่ง ศิษย์จอมยุทธ ผู้ชนะ
131
-
131
-
131
ชนะคะแนน
 ก้องศักดิ์ ส.ส.ปกรณ์
-
-
131
-
131
-
4
 ค้างคาวแดง ฮั่วโรงน้ำแข็ง
121
-
121
-
121
-
 เพชรสมาน ส.สมานกาเม้นท์ ผู้ชนะ
-
-
121.6
0.6
121
ชนะคะแนน





ศึกมวยไทยซุปเปอร์แชมป์
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง เนชั่น ]
วันเสาร์ที่ 25 เดือนพฤษภาคม พ.ศ.2562 เวลา 18.20 น.
เวทีมวยลุมพินีรามอินทรา
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 เมืองชัย ทนายมิเชล
131
-
131
-
131
-
 กิ่งไผ่ สวนอาหารปีกไม้
-
-
131.4
0.4
131
-
2
 เพชรศักดา ศิษย์เจ๊รส
127
-
127.4
0.4
127
-
 เพรียวพันธ์ ว.วังพรม ผู้ชนะ
-
-
127
-
127
ชนะคะแนน
3
 ณรงค์ชัย ศิษย์จอมยุทธ
128
-
128.2
0.2
128
-
 ไชยชาญ ศิษย์แก้วประพล ผู้ชนะ
-
-
128.6
0.6
128
ชนะคะแนน
4
 ซื่อสัตย์ แป๊ะมีนบุรี
119
-
119.4
0.4
119
-
 นรินทร์เดช ก.ท่าทราย
-
-
119
-
119
-




รายการนี้พิมพ์มาจาก http://www.muaythairadio.com