โปรแกรมการแข่งขัน


ศึกจ้าวมวยไทย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 3 ]
วันเสาร์ที่ 29 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 12.15 น.
เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 ศิลาทอง ช.ห้าพยัคฆ์
132.5
-
132.8
0.3
132.5
-
 เพื่อไทย พ.พนมพร ผู้ชนะ
-
-
132.5
-
132.5
ชนะคะแนน
2
 โชคดี แม็กจันดี
110
-
110.2
0.2
110
-
 ทัพหน้า หมูปิ้งอร่อยจุงเบย ผู้ชนะ
-
-
109.4
-
109.4
ชนะฟาล์ว ยก 2
3
 ยอดวิทยา ศิริลักษณ์มวยไทย
123
-
123.4
0.4
123
-
 เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย ผู้ชนะ
-
-
123.2
0.2
123
ชนะคะแนน
4
 โจเซฟ พุ่มพันธุ์ม่วง ผู้ชนะ
111
-
111.8
0.8
111
ชนะคะแนน
 เพชรเดินชน ศิษย์ช่างระ
-
-
111.6
0.6
111
-





ศึกยอดมวยไทยรัฐ
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง ไทยรัฐ ]
วันเสาร์ที่ 29 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 14.40 น.
เวทีมวยธนกรสเตเดี้ยม
ผู้จัด ทรงชัย
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 จงสนั่น ลูกบุญมี ผู้ชนะ
116
-
116
-
116
ชนะน็อก ยก 3
 อรรถชัย ป.เพชรไข่แก้ว
-
-
118.2
2.2
116
-
2
 โอโรโน่ ช.เพชรเมืองคอน ผู้ชนะ
121
-
121
-
121
ชนะคะแนน
 สามดาว อบต.หนองสะพาน
-
-
121
-
121
-
3
 ปูซาน จ.ชัยวัฒน์ ผู้ชนะ
143.2
-
143.2
-
143.2
ชนะน็อก ยก 3
 เพชรสายฟ้า สจ.วิชิตเมืองแปดริ้ว
-
-
143.2
-
143.2
-
4
 เทอร์โบ สก.สุไหงยิม ผู้ชนะ
118
-
118
-
118
ชนะคะแนน
 ขุนศึกเล็ก ศิษย์ผู้ใหญ่เทพ
-
-
118
-
118
-





ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 9 ]
วันเสาร์ที่ 29 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 16.00 น.
เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 กุมารดำ ศักดิ์ถวิล ผู้ชนะ
-
-
120.8
-
120.8
ชนะน็อก ยก 3
 วันชนะ ช้างบ้านราษฎร์
-
-
117
-
117
-
2
 พรพรหม ช.ห้าพยัคฆ์ ผู้ชนะ
115
-
115
-
115
ชนะคะแนน
 เกียรติเพชร เกียรติชัชนันท์
-
-
114.2
-
114.2
-
3
 จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย
126
-
126
-
126
-
 นาคา พุ่มพันธุ์ม่วง ผู้ชนะ
-
-
126
-
126
ชนะคะแนน
4
 ดีเซลน้อย ส.ดำเนิน ผู้ชนะ
128
-
128.4
0.4
128
ชนะคะแนน
 ฉมวกเพชร ลูกเจ้าพ่อกุมภกัณฑ์
-
-
127.8
-
127.8
-
6
 เพชรลีลา เอ็มยูเด็น
108
-
108.2
0.2
108
-
 คำมอด บางกอกอะไหล่ยนต์
-
-
109.8
1.8
108
-





ศึกมวยไทยเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟส์
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง เนชั่น ]
วันเสาร์ที่ 29 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 18.10 น.
เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 เข็มเหล็กกล้า ปุ๋ยตราปลานิลทอง ผู้ชนะ
111
-
111
-
111
ชนะคะแนน
 ชนแหลก ส.เฮงเจริญ
-
-
111
-
111
-
2
 ฉลามขาว ต.หมอศรี ผู้ชนะ
115
-
115
-
115
ชนะคะแนน
 ทรงกรดน้อย ส.เตชะพันธุ์
-
-
115
-
115
-
3
 บอยอุบล ศิษย์หลวงพี่น้ำฝน
112
-
112
-
112
-
 กรุงเทพฯ ส.โชคมีชัย ผู้ชนะ
-
-
112.2
0.2
112
ชนะน็อก ยก 2
4
 เพชรนิรันดร์ ดาบรันสารคาม
126
-
125.6
-
125.6
-
 กาก้า แป๊ะมีนบุรี ผู้ชนะ
-
-
125.4
-
125.4
ชนะคะแนน




รายการนี้พิมพ์มาจาก http://www.muaythairadio.com