โปรแกรมการแข่งขัน


ศึกจ้าวมวยไทย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 3 ]
วันเสาร์ที่ 4 เดือนมกราคม พ.ศ.2563 เวลา 12.15 น.
เวทีมวยสยามอ้อมน้อย
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 วุฒิเดช ทีเด็ด 99
110
-
111
1
110
-
 วังน้ำเขียว ส.อุษา ผู้ชนะ
-
-
111.2
1.2
110
ชนะคะแนน
2
 คมเพชร จิตรเมืองนนท์ ผู้ชนะ
126
-
126
-
126
ชนะคะแนน
 อนุบาล 5Gไทย(เจมศักดิ์ ส.สกาวรัตน์)มวยแทน
-
-
128.2
2.2
126
-
3
 เพชรสีนิล ศิษย์เชฟบุญธรรม ผู้ชนะ
130
-
130.2
0.2
130
ชนะคะแนน
 เด่นฆ้องชัย ดาบรันสารคาม
-
-
130.2
0.2
130
-
4
 ราชสีห์ ส.ธนูเพชร
143
-
143.8
0.8
143
-
 เสือฝ้าย ดาบเทพสันติบาล ผู้ชนะ
-
-
142.2
-
142.2
ชนะน็อก ยก 4





ศึกยอดมวยวันทรงชัย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง ไทยรัฐ ]
วันเสาร์ที่ 4 เดือนมกราคม พ.ศ.2563 เวลา 14.40 น.
เวทีมวยธนกรสเตเดี้ยม
ผู้จัด ทรงชัย
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 สิงห์ดำ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ
117
-
117
-
117
-
 ยอดมงคลเล็ก ป.เพชรไข่แก้ว ผู้ชนะ
119
-
119
-
119
ชนะคะแนน
2
 เพชรแท้ ศิษย์เบญจมะ ผู้ชนะ
101
-
101
-
101
ชนะน็อก ยก 2
 ยอดอัศวิน แอ๊ดสันป่าตอง
-
-
101
-
101
-
3
 ทวีศักดิ์ สิงห์คลองสี่
138
-
138
-
138
-
 เมฆพยัคฆ์ ลูกห้วงหิน ผู้ชนะ
-
-
138
-
138
ชนะน็อก ยก 4
4
 ทหารเอก ต.หลักสอง
118
-
118
-
118
-
 ยอดมงคล ป.เพชรไข่แก้ว ผู้ชนะ
-
-
118
-
118
ชนะคะแนน





ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 9 ]
วันเสาร์ที่ 4 เดือนมกราคม พ.ศ.2563 เวลา 16.00 น.
เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 ชาละวัน เกียรติทรงเดช
105
-
105.4
0.4
105
-
 อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทย์ทุ่งสง ผู้ชนะ
-
-
105
-
105
ชนะคะแนน
2
 จ้าวจ๋อ กีล่าสปอร์ต ผู้ชนะ
125
-
125.2
0.2
125
ชนะคะแนน
 ธ.ก.ส. ส.โชคมีชัย
-
-
125
-
125
-
3
 เพชรอ่าวไทย พิทักษ์ทางหลวง ผู้ชนะ
118
-
118
-
118
ชนะคะแนน
 ปราบพิภพ เอราวัณ
-
-
118.2
0.2
118
-
4
 บิณฑ์ พรัญชัย
139
-
139
-
139
-
 โลโบ้ ภูเก็ตไฟต์คลับ ผู้ชนะ
-
-
139
-
139
ชนะน็อก ยก 3





ศึกมวยไทยเกียรติเพชรซุปเปอร์ไฟส์
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง เนชั่น ]
วันเสาร์ที่ 4 เดือนมกราคม พ.ศ.2563 เวลา 18.10 น.
เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 ลูกตากสิน น้ำดื่มโชคปรีชา ผู้ชนะ
110
-
110
-
110
ชนะน็อก ยก 2
 เพชรบัวขาว ก.สกุลเชื้อ
-
-
110
-
110
-
2
 เพชรนำชัย วีระพลมวยไทยยิมส์ ผู้ชนะ
104
-
104
-
104
ชนะคะแนน
 พลอยขาว จ.ภัทรียากีฬาสยาม
-
-
104
-
104
-
3
 เพชรเอก เกียรติจำรูญ
110
-
110
-
110
-
 ซัลโว บูมเด็กเซียน ผู้ชนะ
-
-
110
-
110
ชนะคะแนน
4
 เมืองสยาม ครูต้อมบัวขาว ผู้ชนะ
120
-
120.4
0.4
120
ชนะน็อก ยก 4
 ยอดมีชัย เกียรติจำรุญ
-
-
120
-
120
-




รายการนี้พิมพ์มาจาก http://www.muaythairadio.com