โปรแกรมการแข่งขัน


ศึกมวยดีวิถีไทย
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง แกรมมี่ ]
วันอาทิตย์ที่ 9 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 12.00 น.
เวทีมวยบลูอาร่น่า สมุทรปราการ
ผู้จัด ทีมงานมวยดีวิถีไทย
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 เพชรจุฬา CMA อะคาเดมี่
110
-
110
-
110
-
 ฉลามดำ ต.หนองตะพาน ผู้ชนะ
-
-
110
-
110
ชนะคะแนน
2
 เพชรนคร ต.เพชรตะวัน
108
-
107.7
-
107.7
-
 สิงห์พิชิต จิตรเมืองนนท์ ผู้ชนะ
-
-
108
-
108
ชนะน็อก ยก 4
3
 เก่งกาจ เพชรรุ่งเรือง
125
-
126.9
1.9
125
-
 เดือน ก.กัมปนาท ผู้ชนะ
-
-
125
-
125
ชนะคะแนน
4
 สวัสดี ศิษย์พิทักษ์ชัย ผู้ชนะ
102
-
102.5
0.5
102
ชนะคะแนน
 ฟ้าประทาน แทนเทเลคอมบ๊อกซิ่งยิมส์
104
-
103.7
-
103.7
-





ศึกมวยไทย 7 สี
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง 7 ]
วันอาทิตย์ที่ 9 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 14.30 น.
เวทีมวย 7 สี
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 ฟ้าสยาม ศิษย์ไทยแลนด์ ผู้ชนะ
120
-
120.4
0.4
120
ชนะน็อก ยก 4
 เป็นหนึ่ง อำนาจมวยไทย
-
-
120.6
0.6
120
-
2
 เพชรสังวาลย์ ส.สมานการ์เมนท์
109
-
109
-
109
-
 นำพล ศักดิ์รังสิต ผู้ชนะ
-
-
109.2
0.2
109
ชนะคะแนน
3
 แสงพิชิต ที.เอ็น.มวยไทยยิม ผู้ชนะ
124
-
124.4
0.4
124
ชนะคะแนน
 เหนือเพชร ศิษย์ลมหนาว
-
-
124.6
0.6
124
-
4
 เหนือธรณี สามชัยวิเศษสุก ผู้ชนะ
136
-
136.4
0.4
136
ชนะคะแนน
 รุ่งแสงตะวัน ส.ทาราษฎร์
-
-
136.8
0.8
136
-
5
 เหล็กเพชร ผู้กองดับบางบาล ผู้ชนะ
118
-
119
1
118
ชนะน็อก ยก 2
 เพชรไกรแสน ส.รื่นรมย์
-
-
118.3
0.3
118
-





ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
[ ถ่ายทอดทาง :ช่อง อัมรินทร์ 34 ]
วันอาทิตย์ที่ 9 เดือนกุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 เวลา 18.00 น.
เวทีมวยจิตรเมืองนนท์
ผู้จัด -
คู่
ชื่อนักมวย  ค่ายมวย
พิกัด
สอบ
ชั่งได้
ลด
เหลือ
ผลการชก
1
 โรเบิร์ต ส.มงคลการช่าง ผู้ชนะ
116
-
117
1
116
ชนะคะแนน
 เดโชเล็ก ป.บริรักษ์
-
-
116
-
116
-
2
 ฟ้าใหม่ ปุ๋ยตราปลานิลทอง ผู้ชนะ
128
-
129.4
1.4
128
ชนะคะแนน
 สิงห์หิรัญ ภูเก็ตสิงห์มวยไทย
-
-
129.9
1.9
128
-
3
 ชาติพยัคฆ์ ศักดิ์สตูล ผู้ชนะ
122
-
123.2
1.2
122
ชนะคะแนน
 ยอดมีชัย เกียรติจำรูญ
-
-
122.4
0.4
122
-
4
 สู้ศึก ส.พันนุช ผู้ชนะ
119
-
119.3
0.3
119
ชนะคะแนน
 นรินทร์เดช ก.ท่าทราย
-
-
119.6
0.6
119
-




รายการนี้พิมพ์มาจาก http://www.muaythairadio.com