หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
มวยหู อ.สวนยาง พากย์สดจากเวที สมัครสายส่วนตัว 080-7711466 .......กระหรี่ปั๊บ ๑๐๐ ปี โดย อ.สวนยาง จำหน่ายแล้วที่ลานอาหาร ณ เวทีมวยราชดำเนิน....

 

 

 
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / สนทนาภาษามวยไทย
        เข็มทิศศึก ส.สมหมาย+เงาะบางกะปิ พฤหัสบดี 10 ต.ค.62 เวทีราชดำเนิน
เข็มทิศศึก ส.สมหมาย+เงาะบางกะปิ พฤหัสบดี 10 ต.ค.62 เวทีราชดำเนิน

03.10.2019 21:15

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   12067
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
เข็มทิศศึก ส.สมหมาย+เงาะบางกะปิ พฤหัสบดี 10 ต.ค.62 เวทีราชดำเนิน
โปรโมเตอร์ คุณสมหมาย สกุลเมตตา+คุณกรธนพล วิลัยเลิศ (เงาะ บางกะปิ)
มวยเริ่มชก เวลา 18.30 น.
........................................................
ตัวช่วยมวยตู้ พากย์สดในเวทีทุกช่อง (เฉพาะมวยตู้ มวยทีวี)
สมัครมวยหูกอบ หทัยราษฏร์ 1000 /เดือน (พากย์ในเวทีทุกช่อง)
วันศุกร์-ช่องทรู/ วันเสาร์-ช่อง3,ไทยรัฐ,ช่อง9,เนชั่น22
วันอาทิตย์-ช่องแกรมมี่25,ช่อง7สี,อัมรินทร์ 34 โทรสมัคร 091-797-4980
ธ.กสิกรไทย เลขที่บัญชี 003-125-4884 ชื่อบัญชี ประกอบ กลับแสง
........................................................
รับข้อมูลมวย ทีเด็ด แลกเปลี่ยนทรรศนะ คลิ๊กเลย👉 [URL]http://bit.ly/310A5fn[/URL]
..........................................................
🥊มวยเดี่ยว 🥊มวยสเต็บ 🥊แทงยกต่อยก
สนใจแอด Line :@fever444
คลิ๊กเลย👉 [URL]https://bit.ly/2V6tH74[/URL]
📌สมัครแล้วมีไลน์กลุ่มราคาวิต่อวิฟรีๆ ทุกวัน
📌 มวยเดี่ยว-มวยเสต็ปขั้นต่ำ10บาท
📌ออกตัวได้ระหว่างพักยก
📌สมัครใหม่รับโบนัส 20% ทันที!!!
......................................................
1.เพชรรุ่งเรือง นุ้ยสี่มุมเมือง (เอสพีเทเลคอม) 118
ชนะคะแนน โตโต้ ร.ร.กีฬาสุพรรณ 3 มี.ค.62 จ.อ่างทอง
แพ้คะแนน ยอดกังวาน ส.ธารทิพย์ 17 เม.ย.62 รดน.114.7-.7
ชนะน็อก4 อิทธิพล ช.ห้าพยัคฆ์ 4 ก.ย.62 รดน.118.7-.7
จะชนะ
โค้ก ส.ปลื้มจิตร 118
ชนะน็อก4 กังวาลน้อย ศิษย์อาจารย์ตะ 20 มี.ค.62 จ.นครราชสีมา
แพ้คะแนน ช้างขุนศึก ลูกเพียรศักดิ์ 25 มี.ค.62 จ.นครราชสีมา
แพ้คะแนน ค๊อปเตอร์ นกยีนลาดกระบัง 13 พ.ค.62 รดน.117.7ขาด.3
………………………………………………………..
2.ชายเล็ก อภิชาตมวยไทยยิมส์ (โนนแดงยิม) 123
จังหวะฝีมืออาวุธครบเครื่องสาดแข้งแรงขวางหน้าแทงเหลี่ยมดีฟอร์มสด
ชนะคะแนน ไฟพนมรุ้ง พ.พลวัน 2 ก.ค.62 จ.สุรินทร์
ชนะน็อก2 สืบสวนจิ๋ว ป.ประวิทย์ 14 ส.ค.62 รดน.125.6-.4
ชนะน็อก4 ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันต์โยธิน 16 ก.ย.62 รดน.122.4-.4
จะแพ้
เพชรสุวรรณ บูมเด็กเซียน (แท็กซี่ ป.ประเสริฐยิม) 123
มวยเข่าเดินขวางหน้าแทงยัดไส้หมัดต่อยแม่นปลายแข็งแกร่งกว่า
ชนะน็อก4 แชมป์ ดาบกรก้องฟ้า 20 มิ.ย.62 รดน.133.6-1.6
ชนะน็อก2 ยอดมานพ สิงห์ป้อมปราบ 29 ก.ค.62 รดน.127.7-1.7
ชนะน็อก2 ยอดมานพ สิงห์ป้อมปราบ 31 ส.ค.62 อ้อมน้อย.127.6-1.6
………………………………………………………..
3.รุ่งพิทักษ์ นุ้ยสี่มุมเมือง (เพชรแสงทอง) 111
มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องเตะซ้ายต่อยซ้ายแรงไล่แขนยัดไส้แรงปลายมั่นคงกว่า
ชนะคะแนน เทพมังกร เกียรติภัทรพรรณ 29 พ.ค.62 จ.ศรีสะเกษ
ชนะคะแนน เพชรศิริโชค เจนวิทย์ก่อสร้าง 13 ก.ค.62 จ.สุรินทร์
ชนะน็อก3 เพชรเมืองปาน บำรุงศิษย์ 26 ส.ค.62 รดน.112.8-.8
จะชนะ
โชคดี แม็กจันดี (จำรัสค้าแป้ง,เด๋อแดนลำดวน) 111
มวยจังหวะฝีมือเตะต่อยซ้ายดีปล้ำตีแข็งแกร่งหมัดศอกแรงฉลาดเก๋าเกมต้นจัด
แพ้คะแนน ยอดอุดร เบสเบส 9955 26 เม.ย.62 ลพน.112มวยแทน
แพ้น็อก4 โรโบค๊อป แรดโกลด์ยิมส์ 24 ก.ค.62 รดน.113.1-.1
ชนะน็อก3 เพชรขุนหาญ ป.เปาอินทร์ 2 ก.ย.62 รดน.111.5-.5
………………………………………………………..
4.พรชัยน้อย ทีเด็ด99 (ม.รัตนบัณฑิต) 132
มวยฝีมือครบเครื่องเตะต่อยเขี่ยขาหน้าดีโยนแทงหลากหลายอาวุธหนักแรงกว่า
ชนะคะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ 13 พ.ค.62 รดน.132.4-1.4ป.
แพ้คะแนน ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์ 24 ก.ค.62 รดน.134-2
ชนะคะแนน เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง 26 ส.ค.62 รดน.134.9-2.9
จะชนะ
เด่นเกรียงไกร สิงห์มาวิน (เกียรติพลทิพย์) 132
มวยเข่าอาชีพลูกห่มปล้ำรัดมัดฟัดตีเหนียวแข้งซ้ายแรงหมัดศอกคมดาวรุ่งฟอร์มสด
ชนะคะแนน เพชรชุมพล วิริยะฟาร์ม 20 พ.ค.62 รดน.133.8-2.8
ชนะคะแนน ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 12 มิ.ย.62 รดน.133.8-1.8
ชนะน็อก2 เพชรมรกต ทีเด็ด 99 16 ส.ค.62 ลพน.133.6-.6
………………………………………………………..
5.ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี (เงาะบางกะปิ,จ้าวขุนทอง อบต.โนนเมือง) 129
มวยเข่าเตะต่อยบู๊ดุดันคล้องคอแทงเน้นๆมีแข้งขวาแรงหมัดศอกแรงบู๊สู้ทรหด
แพ้คะแนน ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ 25 เม.ย.62 รดน.129.1-.1
ชนะคะแนน เพชรสุขุมวิท บอยบางนา 4 ก.ค.62 รดน.130.4-.4
แพ้คะแนน เพชรพงัน ทีเด็ด99 1 ส.ค.62 รดน.127.3-1.3
ชนะน็อก2 ฉลองชัย ที.บี.เอ็ม.ยิม 16 ก.ย.62 รดน.131.8-2.8
จะแพ้
เดชศักดา ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข (ศิษย์สองพี่น้อง) 129
มวยฝีมือครบเครื่องเตะต่อยนำขวางแทงปล้ำตีแข็งแกร่งไม่หล่นก่อนหลักเหลี่ยมดีกว่า
ชนะคะแนน ประจัญบาน สจ.วิชิตแปดริ้ว 7 มี.ค.62 รดน.126.2-.2ต่อ1ป.
ชนะน็อก3 สิงห์ พรัญชัย 31 มี.ค.62 ช่อง7สี127
แพ้น็อก3 ฉลาม พรัญชัย 29 พ.ค.62 รดน.127.5-1.5
แพ้น็อก3 ธนูเพชร ว.สังข์ประไพ 5 ก.ย.62 รดน.128.9-.9ต่อ1ป
………………………………………………………..
6.มงคลแก้ว ส.สมหมาย (ปราบปรามเล็ก เพชรราชภัฎ) 133
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่องดักเตะแทงอาวุธรุนแรงเก๋าเกมหลากหลายกว่า
แพ้คะแนน ยามีน พี.เค.แสนชัยมวยไทยยม 25 เม.ย.62 รดน.134.4-2.4/132.7-2.7
ชนะคะแนน ชาญคริต อ.พิมลศรี 30 พ.ค.62 รดน.131.9-2.4ต่อ2 ป.
แพ้คะแนน ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ 9 ก.ค.62 ลพน.132.2-3.2
แพ้คะแนน ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ 22 ส.ค.62 รดน.134.8-3.8
จะชนะ
เพชรมณี ภ.หลักบุญ (ส.จารุวรรณ) 133
มวยเข่าเตะต่อยหมัดแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงมีฮึดศอกอันตรายมีลุ้น
ชนะคะแนน ซุปเปอร์แบล็ค สจ.ต้อยแปดริ้ว 20 พ.ค.62 รดน.130.3-2.3
ชนะคะแนน ชัย ส.จ.ต้อยแปดริ้ว 9 ก.ค.62 ลพน.131.6-1.6
แพ้คะแนน จอมพิชิต ชูวัฒนะ 15 ส.ค.62 รดน.131.4-2.4
แพ้คะแนน ยอดไอคิว ส.ธนาเพชร 19 ก.ย.62 จ.สุรินทร์
………………………………………………………..
7.(คู่เอก) เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง (สายเลือด เพชรศิริยิม) 132
มวยฝีมือดักเสียบดักแทงเก๋าเกมเตะตัดขาให้เสียทรงดีหมัดต่อยแม่นรวดเร็วกว่า
แพ้คะแนน ซุปเปอร์บอล ทีเด็ด99 7 ก.พ.62 รดน.134.6-1.6
ชนะคะแนน เสือคิม ศิษย์ สท.แต๋ว 30 เม.ย.62 ลพน.131.4-1.4
แพ้น็อก3 รุ่งกิจ ว.สังข์ประไพ 29 พ.ค.62 รดน.131.5-1.5
แพ้คะแนน มงคลเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี่ 18 ก.ค.62 รดน.135.1-2.1
จะชนะ
หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ (เจริญกิตติกร) 132
มวยเข่าหุ่นสูงยาวม้าเทศแทงสูงถึงหัวปล้ำตีเสียบแทงยัดไส้แรงปลายมีฮึด
ชนะคะแนน เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์ 17 ม.ค.62 รดน.131.2-.2
ชนะน็อก3 เด่นนาโพธิ์ ส.ธัญญลักษณ์ 24 พ.ค.62 ลพน131.9ขาด.1ต่อ3ป.
ชนะคะแนน ซุปเปอร์เล็ก เกียรติหมู่9 11 ก.ค.62 รดน.130.1-.1
แพ้คะแนน ซุปเปอร์เล็ก เกียรติหมู่9 8 ส.ค.62 รดน.131.2-.2
………………………………………………………..
8.ซุปเปอร์เจ๋ง ศิษย์ครูเยี่ยม (ศิษย์พี่เสือ) 103
มวยเข่าในเหนียวแข้งขวาแรงบู๊ดุดันล็อกรัดตีดีปลายแข็งแกร่งกว่า
ชนะน็อก4 เพชรท่าจีน ศิษย์กำนันเหน่ง 17 มิ.ย.62 จ.นครสวรรค์
ชนะคะแนน เพชรดารา ศิษย์ ดร.พิมพ์ 20 ก.ค.62 โคราช
ชนะคะแนน น้องเบส ศิษย์ ดร.พิมพ์ 23 ก.ค.62 จ.นครราชสีมา
จะชนะ
จุฬาเพชร สิงห์ป้อมปราบ (ใจแอ้น จักรยานมวยไทย) 103
มวยขวาจังหวะฝีมือครบเครื่องสาดขวางหน้าแทงหลักเหลี่ยมดี
ชนะน็อก3 จักรเพชร ศ.ทรงธรรม 30 มิ.ย.62 รดน.103.3-.3
ชนะคะแนน ยอดวิษณุชัย สมรการโยธา 17 ส.ค.62 อ้อมน้อย.103.8ขาด.2
ชนะคะแนน สิทธิศักดิ์ ส.ประสพโชค 9 ก.ย.62 รดน.109.2ขาด.8
………………………………………………………..
9.เสือดำ ส.ปลื้มจิต 113
จะแพ้
เพชรนารายณ์ ส.ทวีคูณ 113
แพ้คะแนน เพชรใหม่ แก้วสัมฤทธิ์ จ.สุรินทร์
แพ้น็อก4 ดวงเทวดา เพชรเจ้าพระยา 22 พ.ค.62 รดน.115.5-.5ป.
…………………………………………….

////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา