หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
มวยหู อ.สวนยาง พากย์สดจากเวที สมัครสายส่วนตัว 080-7711466 .......กระหรี่ปั๊บ ๑๐๐ ปี โดย อ.สวนยาง จำหน่ายแล้วที่ลานอาหาร ณ เวทีมวยราชดำเนิน....

 

 

 
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / คุยหลังเกมส์
        ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตย์ที่ 17 พ.ย.62
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตย์ที่ 17 พ.ย.62

18.11.2019 10:41

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   11635
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตย์ที่ 17 พ.ย.62
เหมาะสำหรับแฟนพันธ์แท้มวยไทย,เซียนมวย,นักวิจารณ์มวย,นักข่าวมวย,นักมวย,ญาติพี่น้องนักมวย,
นักจัดรายการมวย,โปรโมเตอร์ รวมทั้งหัวหน้าค่าย ที่ติดธุระพลาดการชม
.............................................................
ช่องแกรมมี่ (ช่อง25) “มวยดีวิถีไทย” เวทีมวยบลูอารีน่า จ.สมุทรปราการ
คู่ที่1เพชรกลางนา ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์แพ้คะแนน สวัสดี ศิษย์พิทักษ์ชัย เดิมพัน 1แสนสี่หมื่นบาท
คู่ที่2ตี๋ใหญ่ ทีเด็ด99 (เพชรใหม่ ส.ปลื้มจิต)ชนะน็อก2 ก้องนภา ผู้ใหญ่ไก่เรณู
คู่ที่3ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ชนะคะแนน กุมารทอง จิตรเมืองนนท์
คู่ที่4โยโย่ ศิษย์เจ๊ยา (เกียรติชาละวัน)ชนะคะแนน ศรราม ก.กิ่งเพชร
คู่ที่5แฟนต้า เกียรติชาละวันชนะน็อก2 ศิริเพชร ศิษย์พิทักษ์ชัย
คู่ที่6กาดำ ก.กิ่งเพชรชนะคะแนน แก่นเพชร ศิษย์ณรงค์ชัย
......................................................
ช่อง7สี ศึกมวยไทย 7สี เวทีช่อง7สี หมอชิต
คู่ที่1นำพล ศักดิ์รังสิตชนะคะแนน ยอดเพชร ส.สปาร์คยิม
คู่ที่2มหาหิน นักบินอะไหล่ยนต์ชนะคะแนน วันใหม่ เอราวัณ (หงส์ขาว)
คู่ที่3กำชัย ภ.หลักบุญ (ศักดิ์อุบล)ชนะน็อก4 ณรงค์ชัย ศิษย์จอมยุทธ
คู่ที่4ป้องกันแชมป์รุ่นซุปเปอร์เฟเธอร์เวท เวทีช่อง7สี
เทพบุตร ปุ๋ยตราปลานิล (พลังทิพย์ น.ศรีผึ้ง)แพ้คะแนน อีที ทีเด็ด99
คู่ที่5สังข์ทอง ม.ทัศนัยแพ้คะแนน เพชรเกรียงไกร หมู่บ้านภาวิณี
คู่ที่6เพชรกาฬสินธ์ ต.หมอศรีชนะคะแนน มาลัยทอง ร.ร.กีฬานครปฐม
................................................
ช่องอัมรินทร์ 34HD ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร เวทีจิตรเมืองนนท์ (ตลาด อตก.3) จ.นนทบุรี
คู่ที่1ลำน้ำมูล ส.โชคมีชัย (ศ.จิตรดา)แพ้น็อก3 เกียรติเพชร เกียรติชัชนันท์
คู่ที่2ชาติพยัคฆ์ ศักดิ์สตูล (พยัคฆ์เกาะไทร)ชนะน็อก4 ฟ้ามีชัย ดาบรันสารคาม
คู่ที่3กระดูกเหล็ก ก.กลมเกลียว (ศิษย์ จ.)ชนะคะแนน ยุทธพร น.นริสสร
คู่ที่4ทะเลทอง ส.ธนาเพชร (ณ.นนทชัย)แพ้คะแนน ศรขาว ศิษย์กำนันลือ
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา