หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
มวยหู อ.สวนยาง พากย์สดจากเวที สมัครสายส่วนตัว 080-7711466 .......กระหรี่ปั๊บ ๑๐๐ ปี โดย อ.สวนยาง จำหน่ายแล้วที่ลานอาหาร ณ เวทีมวยราชดำเนิน....

 

 

 
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / คุยหลังเกมส์
        ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตย์ที 16 กุมพาพันธ์ 2563
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตย์ที 16 กุมพาพันธ์ 2563

16.02.2020 18:58

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   12016
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตย์ที 16 กุมพาพันธ์ 2563
เหมาะสำหรับแฟนพันธ์แท้มวยไทย,เซียนมวย,นักวิจารณ์มวย,นักข่าวมวย,นักมวย,ญาติพี่น้องนักมวย,
นักจัดรายการมวย,โปรโมเตอร์ รวมทั้งหัวหน้าค่าย ที่ติดธุระพลาดการชม
..........................................................................
ช่องแกรมมี่ (ช่อง25) “มวยดีวิถีไทย” เวทีมวยบลูอารีน่า จ.สมุทรปราการ
คู่ที่1(เดิมพัน 1 แสนบาท)
ก้องโนนทอง อบต.โนนทองย้ำแค้นชนะน็อก2 โชคแผลงฤทธิ์ ต้อมสารคาม
คู่ที่2บังรอน C.M.A. อะคาเดมี่ (สายันต์ยิมส์) (บังรอนโดนนับ8 ยก2)
พลิกแพ้คะแนน ก้องนภา ต้นเจริญขนส่ง
คู่ที่3มังกรเพชร สก.สุไหงยิม (จิตรศาลายา)เสมอ ธนญชัย สจ.วิชิตเมืองแปดริ้ว
(ครบยกธนญชัยต่อ3-1 คะแนน3 หนุ่มสามมุม)
คู่ที่4พิชิตสิงห์ ส.ส.ศิริพงษ์พลิกแพ้คะแนน สิงห์พยัคฆ์ พยัคฆ์ลำพอง
คู่ที่5ดาวมรกต สก.สุไหงยิมส์แพ้คะแนน เพชรประดับ ก.กิ่งเพชร
คู่ที่6จักรเพชร ท.ทรงธรรมแพ้น็อก4 ผิวผ่อง เกียรติทรงฤทธิ์
............................................................................
ช่อง7สี ศึกมวยไทย 7สี เวทีช่อง7สี หมอชิต
คู่ที่1ยอดเพชร ส.สปาร์คยิม (ศูนย์กีฬาฟาร์มม้าตำบลหัวเขา)
ชนะคะแนน เพชรปิยะ เพชรเจริญ (เพชรประสิทธิ์)
คู่ที่2จ้าวจ๋อ กีล่าสปอร์ต (ดาบสงค์ทางหลวง)ชนะคะแนน ไทยคม นายกเอท่าศาลา
คู่ที่3โล่เงิน ดาบรันสารคาม (สะเก็ดดาว ศิษย์จ่าต้อย)แพ้คะแนน เพชรอัศวิน ม.รัตนบัณฑิต
คู่ที่4ปีใหม่ เอราวัณแพ้คะแนน เอกลักษณ์ ส.สมานการ์เม้นท์
คู่ที่5วุฒิกรณ์ ป.เพชรศิริชนะคะแนน อนุวัฒน์ โชคพรเจริญ
คู่ที่6เพชรแวงใหญ่ ดาบรันสารคามชนะคะแนน ซุปเปอร์เจ๋ง ส.รุ่งศักดิ์
...............................................................................
ช่องอัมรินทร์ 34HD ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร เวทีจิตรเมืองนนท์ (ตลาด อตก.3) จ.นนทบุรี
คู่ที่1ต้นกล้า เสือเก้ามวยไทย (พยัคฆ์ภูผา)แพ้น็อก2 เทพน้ำมูล ศ.ธนบวร (ส.สุมาลี)
คู่ที่2ศักดิ์ชัย หลุงประดู่ไหมไทยแพ้น็อก3 เสือพยัคฆ์ ศิษย์ป๋าเดิม
คู่ที่3ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประพล (ยอดขุนทัพ ป.ชัยวัฒน์)ชนะคะแนน พฤหัสน้อย ทีบีเอ็มยิม
คู่ที่4เพชรสงวน เอราวัณ แพ้คะแนน เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี (ปอ อ.วังหิน)
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา