หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
มวยหู อ.สวนยาง พากย์สดจากเวที สมัครสายส่วนตัว 080-7711466 .......กระหรี่ปั๊บ ๑๐๐ ปี โดย อ.สวนยาง จำหน่ายแล้วที่ลานอาหาร ณ เวทีมวยราชดำเนิน....

 

 

 
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / เรต วิจารณ์ มวยเด็ด
        เข็มทิศช่องทรูโฟร์ยู ศุกร์ที่ 10 ก.ค.63 เวทีเวิลด์สยามสเตเดี้ยม ตะวันนา บางกะปิ
เข็มทิศช่องทรูโฟร์ยู ศุกร์ที่ 10 ก.ค.63 เวทีเวิลด์สยามสเตเดี้ยม ตะวันนา บางกะปิ

25.06.2020 00:27

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   12110
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
เข็มทิศช่องทรูโฟร์ยู ศุกร์ที่ 10 ก.ค.63 เวทีเวิลด์สยามสเตเดี้ยม ตะวันนา บางกะปิ
“ศึกมวยมันส์วันศุกร์” โปรโมเตอร์ “เสี่ยตังค์” ปิยะรัตน์ วชิรรัตนวงศ์
นายสนาม.......หนุ่มยีนส์ ตะวันนา (คุณนัทธพงศ์ ขุนอักษร)
......................................................
คำเตือน: การพนันมีแต่ความวินาศฉิบหาย เป็นอบายมุขนำมาซึ่งความพินาศ ผิดกฎหมายผิดศีลธรรม
"การพนันเป็นสิงที่ไม่ดี หนี้สินรุงรังครอบครัวแตกแยก คำพูดขาดความเชื่อถือ
มีปัญหาครอบครัว เสียทั้งการเสียทั้งงาน หมดอนาคต เสียสุขภาพจิต ร่างกายทรุดโทรม และฉี่เหลืองด้วย "
ด้วยความหวังดี ไม่สนับสนุนให้เล่นการพนัน ถ้าไม่ออกตัวครับ
ท่องไว้ พุทธ โธ.... ออกตัว ธัม โม.....ออกตัว สัง โฆ.....ออกตัว
.........................
มวยรอบ ซีพีเมจิน็อคเอาท์เงินล้าน
1.ชูธง เกียรติฉัตรชัย (ศิษย์อาจารย์แมง) 118 ต่อ 1ป. มวย จ.กำแพงเพชร
สูงยาวเข่าแหลมขวางหน้าเสียบแทงมีศอกสวนแรงบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่ง
แพ้น็อก4 เพชรกาฬสินธุ์ ศ.ชัยเจริญ 1 พ.ย.62 ลพน.115.4ขาด.6
แพ้น็อก3 ร้อยปอนด์ พยัคฆ์อรุณ 27 ธ.ค.62 ลพน.117.4-1.4
ชนะน็อก2 รักสุรินทร์ ลูกบ้านขุน 14 ก.พ.63 ลพน.115
จะชนะ
วังไพร แบงค์ยูโร (ศิษย์วรฏา) 119 ป. มวย จ.สงขลา
ชนะคะแนน วิน ส.กิตติชัย
ชนะคะแนน แสงมณี ลูกเขานาใน
ชนะคะแนน คนหลังเขา ศิษย์ไทยแลนด์ 14 ก.พ.63 ลพน.116.4-1.4
.....................................................
2.เพชรศิลา ว.อุรชา (เอ็มทีเอ็มอะคาเดมี่,ศิษย์สารวัตรเสือ) 108 มวย จ.อุดร
มวยฟอร์มสดฝีมือครบเครื่องเตะซ้ายต่อยซ้ายเข่าในเหนียวปลายแข็งแกร่ง
ชนะคะแนน บอยอุบล อั๋นสุขุมวิท 23 ก.ย.62 รดน.110-2
ชนะคะแนน ยอดกล้า อีสานแทรกเตอร์ 1 พ.ย.62 ลพน.107-2
ชนะคะแนน เรียวยะ เอวะสปอตร์ 8 ธ.ค.62 ที่ญี่ปุ่น106 ป.
ชนะคะแนน เพชรเดช ว.สังข์ประไพ 24 ม.ค.63 ลพน.108.2-.2
ชนะคะแนน เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร 20 ก.พ.63 รดน.110.3-2.3 ป
จะชนะ
ก้องบูรพา ทิพย์ท่าไม้ (ก้องระยอง อ.สบายแท้,ส.กลิ่นมี) 108 มวย จ.ระยอง
มวยฝีมือครบเครื่องดักเตะซ้ายขวางหน้าไล่แขนดันแทงหมัดศอกอันตรายเก๋าเกม
แพ้น็อก3 ต้มยำกุ้ง ปกรณ์พรสุรินทร์ 12 พ.ย.62 ลพน.106
ชนะคะแนน ต้มยำกุ้ง ปกรณ์พรสุรินทร์ 16 ธ.ค.62 รดน.106.2-.2
แพ้คะแนน ยอดกล้า อีสานแทรกเตอร์ 27 ม.ค.63 รดน.106.6-.6ต่อ1ป.
แพ้คะแนน ยอดกล้า พ.วิเศษยิมส์ 26 ก.พ.63 รดน.107.1-.1 ป.
.....................................................
3.(คู่รอง) เพชรจงรักษ์ ว.สังข์ประไพ (ศักดิ์สมบูรณ์) 111 มวย จ.กรุงเทพฯ
มวยขวาฝีมือครบเครื่องเข่าในล็อกรัดตีแข็งแรงบู๊ดุดันปลายมั่นคง
แพ้คะแนน สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม 26 พ.ย.61 รดน.108.2-1.2
ชนะคะแนน ขุนศึก หนุ่มพรเทพ 11 ก.ย.62 รดน.109.2-.2
ชนะคะแนน ซันโต๊ส ว.จักรวุฒิ 6 พ.ย.62 รดน.109.4-.4
ชนะคะแนน สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ 18 ม.ค.62 อ้อมน้อย.109.6ขาด.4(มวยรอบม้าบินน็อกเอาท์)
ชนะคะแนน สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม 26 ก.พ.63 รดน.112.3-.3
แพ้คะแนน แพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่ 18 มิ.ย.63 เพชรยินดีคิงส์ดอม(ซ้อมเสมือนจริง)
จะแพ้
สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม (ช.วสันต์,พริ้ววาโย) 111 มวย จ.โคราช
มวยฝีมือครบเครื่องเก๋าเกมไล่แขนหักแทงดีเหลี่ยมเชิงดีรวดเร็วกว่าต้นๆไปก่อนแน่
ชนะคะแนน ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ 5 ก.ย.62 รดน.108.8-.8ป้องกันแชมป์ราชดำเนิน
ชนะน็อก3 พีรพัฒน์ มวยเด็ด789 30 ต.ค.62 รดน.112.3-1.3
แพ้คะแนน แพรวพราว มวยเด็ด 789 5 ธ.ค.62 รดน.109.7
แพ้คะแนน ยอดอุดร เบสเบส 9955 17 ม.ค.63 ลพน.110.8-.3ป.
แพ้คะแนน เพชรจงรักษ์ ว.สังข์ประไพ 26 ก.พ.63 รดน.113.2-1.2
.....................................................
4.(คู่เอก) สมิงเดช น.อนุวัฒน์ยิม (พริ้ววาโย,ส.ไชยภร) 129 มวย จ.อุดร ซ้อมที่น.อนุวัฒน์ยิม
มวยซ้ายสูงยาวฝีมือครบเครื่องแข้งซ้ายแรงขวางหน้าเสียบแหลมหมัดศอกคมปลายแข็งแกร่งกว่า
ชนะน็อก4 ฟลุ๊คน้อย มวยเด็ด789 24 ต.ค.62 รดน.130.6-1.6มวยแทน
ชนะคะแนน โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป 21 พ.ย.62 รดน.124
ชนะน็อก3 ธนูเพชร ว.สังข์ประไพ 2 ม.ค.63 รดน.127.3-.3ชิงแชมป์รุ่นซุปเปอร์เฟเธอเวทเวทีราชดำเนิน
แพ้คะแนน ป้อมเพชร ส.สมัครพงศ์ 31 ม.ค.63 จ.ภูเก็ต.126
จะชนะ
เดชศักดา สจ.โต้งปราจีน (ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข,ศิษย์สองพี่น้อง) 129 มวย จ.อุบล
ฝีมือครบเครื่องเตะต่อยนำขวางแทงดีคว้าคอยัดไส้สู้ไอคิวดีต้นๆไปก่อน
แพ้น็อก3 ฉลาม พรัญชัย 29 พ.ค.62 รดน.127.5-1.5
แพ้น็อก3 ธนูเพชร ว.สังข์ประไพ 5 ก.ย.62 รดน.128.9-.9ต่อ1ป
แพ้คะแนน ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี 10 ต.ค.62 รดน.132.2-3.2
แพ้คะแนน ธนูเพชร ว.สังข์ประไพ 21 พ.ย.62 รดน.129.9-1.9
ชนะคะแนน เพชรมรกต ทีเด็ด 99 25 ธ.ค.62 รดน.138.5ขาด1.5
ชนะคะแนน ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี 29 ม.ค.63 รดน.132-3ป.
.....................................................
สำรองถ่ายทอด
5.สายเลือด ไทเกอร์มวยไทย 105 ป. ลูกชายฟ้าสุชล ศิษย์โอ
ฝีมือครบเครื่องแข้งขวาแรงปล้ำตีแข็งแกร่งหมัดต่อยแรงเก๋าหลักเหลี่ยมดี
ชนะคะแนน พยัคฆ์ขาว ศิษย์เซียนชัย 16 ธ.ค.62 รดน.102.2-.2ต่อ1ป.
ชนะคะแนน พยัคฆ์ขาว ศิษย์เซียนชัย 10 ม.ค.63 ลพน.102.8ขาด.2ต่อ2ป.
ชนะคะแนน ขวานเพชร ราไวย์มวยไทย 26 ก.พ.63 รดน.102ต่อ1 ป.
จะชนะ
จักรกล ต.สุรัตน์ 105 ป.
มวยเปิดเกมะเตะต่อยหมัดเข่าในดีบู๊ดุดันปล้ำตีแข็งแกร่ง
แพ้คะแนน อดุลย์เล็ก ส.ประทีปทอง 19 มี.ค.61 จ.ชลบุรี
แพ้คะแนน สิงห์พิชิต แดนเซ็นจิวรี 1 ม.ค.63 รดน.98.7ขาด.3
แพ้คะแนน สิงห์พิชิต แดนเซ็นจิวรี 17 ก.พ.63 รดน.98.6ป.
.....................................................
6.หนองคาย เอฟ.เอ.กรุ๊ป. 119
จะแพ้
ปราบปราม โชติบางแสน 119
ชนะน็อก4 เก่งกล้า หนุ่มพรเทพ 20 ก.พ.63 รดน.116.4-.4
.....................................................
7.ดอกไม้ป่า ต.สุรัตน์ 120
ชนะคะแนน พร้อมรบ น.นพหิรัญ 13 ธ.ค.62 ลพน.121.2/120.2
ชนะคะแนน ออโต้ เมืองผาภูมิ 15 ม.ค.63 รดน.119.4-.4
ชนะน็อก3 ออโต้ เมืองผาภูมิ 28 ก.พ.63 ลพน.118.6ขาด.4 ป
จะแพ้
เจริญฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย 120
แพ้คะแนน ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่9 8 พ.ย.62 ลพน.120.4ขาด.6/119
แพ้คะแนน ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่9 16 ธ.ค.62 รดน.122.7-.7
ชนะคะแนน เพชรชวลิต เพชรยินดีอะคาเดมี่ 26 ก.พ.63 รดน.120.5-1.5 ป.
.....................................................
8.(คู่เอก) ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่9 (สันติสุรินทร์) 123
ฝีมือครบเครื่องขวางหน้าแทงแข้งขวาโต้แรงดุดันเก๋าหลักเหลี่ยมดี
ชนะคะแนน เจริญฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย 16 ธ.ค.62 รดน.121-1ต่อ2ป.
ชนะคะแนน ดอนคิงส์ เกียรตินะดีย์ 27 ม.ค.63 รดน.122.4-1.4
ชนะคะแนน กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ 22 ก.พ.63 อ้อมน้อย.123-1มวยแทน
จะแพ้
เดชไชยา เพชรยินดีอคาเดมี่ (เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร) 123
มวยคนจัดสูงยาวเข่าแทงลึกขวางหน้ากดตีแรงเหลี่ยมเข่าดีปลายมั่นคงกว่า
ชนะน็อก2 โตโต้ ต.ท่าวัด 18 ก.ย.62 รดน.122.7-1.7ต่อ1ป.
แพ้คะแนน เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น 23 ต.ค.62 รดน.123.7-2.2
แพ้น็อก5 สมิงดำ ฉ.อจลบุญ 26 พ.ย.62 ลพน.123
.....................................................
9.พุฒิ ลูกร่มเกล้า 100
แพ้น็อก เพชรบางบ่อ แจ็คบางบ่อ 7 มี.ค.63 บางบ่อ
จะแพ้
โทนี่ ป.ประสิทธิ์ (เพชรธนกร) 100
ชนะน็อก2 เขมรแดง ส.จิตรประเสริฐ 28 ม.ค.63 จ.อุบลฯ
.....................................................
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////
////::::ที่มา สงวนลิขสิทธิ์ข้อมูลนี้โดย|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา