test มวยไทย เรดิโอ Muaythai Radio แหล่งรวมข้อมูลมวยไทยที่ แม่นและตรงที่สุดในประเทศไทย www.muaythairadio.com - เว็บบอร์ด - พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย - สนทนาภาษามวยไทย -
 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
มวยหู อ.สวนยาง พากย์สดจากเวที สมัครสายส่วนตัว 080-7711466 .......กระหรี่ปั๊บ ๑๐๐ ปี โดย อ.สวนยาง จำหน่ายแล้วที่ลานอาหาร ณ เวทีมวยราชดำเนิน....

 

 

 
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / สนทนาภาษามวยไทย
        (สำรอง มวยรอบปูนเสือครั้งที่ 21)
(สำรอง มวยรอบปูนเสือครั้งที่ 21)

23.04.2021 22:52

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   12997
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
(สำรอง มวยรอบปูนเสือครั้งที่ 21)
1.พลังเพชร ช.แชมป์เปี้ยน (รหัสลับ ศิษย์วีระชาติ,หมอบอมเถิน,ว.อรัญญา) มวย จ.สระแก้ว
ชนะน็อก2 หาญพิชิต อภิชาติมวยไทย จ.สระแก้ว
ชนะน็อก3 เพชรทองคำ ต.หมอศรี 5 ต.ค.63 พัทยา (ชิงแชมป์ภาคตะวันออก)
ชนะคะแนน เว็ปไซด์ ส.กิจรุ่งโรจน์ 6 ต.ค.63 เวทีรังสิต.108.6-.6
ชนะน็อก3 ก้องขุนหาญ ศิษย์ลมหนาว 9 พ.ย.63 พัทยา
แพ้น็อก2 นพคุณ ภารสมบูรณ์ 15 มี.ค.64 รังสิต.114
แพ้น็อก3 พลอยขาว จ.ภัทรียากีฬาสยาม 3 เม.ย.64 ลุมพินี.113.8-.8มวยแทน
....................................................................
2.เพชรนำชัย สจ.โต้งปราจีน (วีระพลมวยไทย,อ๊อดตึกแดง,ส.จารุวรรณ) มวย จ.ศรีสะเกษ
ฝีมือครบเครื่องเปิเดเกมสาดแข้งหมัดหนักต่อยแรงบู๊ดุดันได้ลุ้นตลอด
ชนะคะแนน ภูมิใจไทย ส.ส.ปกรณ์ 27 ก.ย.63 จ.นนทบุรี.106.6-.6
ชนะคะแนน อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทย์ 1 ธ.ค.63 ลพน.108.4-.4มวยแทน
ชนะน็อก3 สิงห์ดำ ยุทธสุราษฏร์ 7 ก.พ.64 หมอชิต.106
แพ้คะแนน กสิกร นายกเอท่าศาลา 20 มี.ค.64 ลุมพินี.111.4-.4มวยแทน (2-1 เสียง)
แพ้น็อก4 ยอดบัวงาม เพชรเกียรติเพชร 11 เม.ย.64 หมอชิต.107.6-1.6
.......................................................................
3.ต้นสัก สจ.เปี๊ยกอุทัย (ส.พนมสิงห์) มวย จ.เพชรบูรณ์
มวยขวาฝีมือครบเครื่องหมัดต่อยแรงเก่าเก๋าเกม
ชนะน็อก กริชเพชร ส.เริงชัย
ชนะน็อก จ้าวจ๋อ ศิษย์มหาจรัญ
ชนะน็อก สายเลือด ส.โสภา
ชนะคะแนน เพชรปิยะ เพชรเจริญ จ.เพชรบูรณ์
แพ้คะแนน โยโย่ โยโย่ ศิษย์เจ๊ยา21 ส.ค.63 พิจิตร.
....................................................................
4.เพชรพฤหัส ศิษย์นายกทวีปตะพง (พฤหัสเล็ก เมืองสีมา,ยอดเหลี่ยมเพชร,บินเดี่ยวเล็ก ต.แสลงพันธ์) มวย จ.บุรีรัมย์
มวยขวาฝีมือครบเครื่องคล่องแคล่วปล้ำตีแข็งแกร่งมีศอกแจม
แพ้คะแนน ชาญยุทธ ศักดิ์รุ่งเรือง 22 ต.ค.62 ลพน.121.4-1.4/118.9ขาด.1
ชนะคะแนน ฉลามขาว 13 เหรียญรีสอร์ท 22 พ.ย.62 ลพน.119.6ขาด.4
ชนะน็อก4 ยอดมงคล ป.เพชรไข่แก้ว 30 ม.ค.63 รดน.118 ป.
แพ้คะแนน สายฟ้าน้อย เกียรติเกรียงไกร 24 ก.พ.63 รดน.116.5-.5
แพ้คะแนน ฉลามดำ ต.หนองสะพาน 9 ธ.ค.63 จ.ระยองฯ.53
.......................................................................
5.เพชรสุริยา สิงห์จตุรัส (ส.ส.อนุมัติ) มวย จ.ปัตตานี ลูกครึ่งมาเลเซีย
สูงยาวเข่าแหลมขวางหน้าเสียบแหลมผ่านมวยดีกว่าปลายแรง
ชนะน็อก4 ฟ้าประทาน หมูปิ้งอร่อยจุงเบย 2 ส.ค.62 ลพน.102
ชนะน็อก4 เพชรปัญญา เจ๊ดวงอะไหล่ซิ่ง 19 พ.ย.62 ลพน.100 เดิมพัน 1 แสนบาท
ชนะน็อก3 นำโชค ศักดิ์คาวบอย 21 ม.ค.63 ลพน.102 ป.
ชนะคะแนน ปิ่นเพชร เล็กนครศรี 2 เม.ย.64 หาดใหญ่.113
.......................................................................
6.เพชรวิเศษ เพชรเกียรติเพชร (ส.วิเศษกิจ,ศิษย์ผู้พันแมน,ไดมอนด์ 98,เพชรแท้ ต.ร่วมสมร) มวย จ.มหาสารคาม
มวยฝีมือสาดแข้งแรงเหลี่ยมเชิงดีวงในล็อกรัดตีเหนียวแน่นบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่ง
แพ้น็อก2 เพชรบูรพา รอยัลไทยเรสซิเดน 16 ส.ค.61 แม็กซ์สเตเดี้ยม73
แพ้น็อก3 กรุงเทพฯ ส.โชคมีชัย 28 ธ.ค.62 ลพน.111-1
แพ้คะแนน ช่างทอง เอ็มยุเด็น 1 ก.พ.63 ลพน.111.2-.2
แพ้น็อก3 ช่างทอง เอ็มยุเด็น 8 มี.ค.63 จ.นนทบุรี.111.3-.3
.........................................................................
7.แปดเก้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม (บั้งไฟแสน ร.ร.กีฬายโสธร,พีระพัฒน์เล็ก เพชรพีระพัฒน์) มวย จ.ยโสธร
ชนะคะแนน เพชรวายุ ศิษย์พนมทอง 1 มิ.ย.62 จ.ร้อยเอ็ด เดิมพัน 40,000 บาท
แพ้น็อก1 แก้วเกียรติ เกียรติชัชนันท์ 28 ก.ย.62 ลพน.114
แพ้น็อก2 เพชรนคร พญาหนอนยิมส์ 25 พ.ย.63 จ.อุบลราชธานี.
ชนะคะแนน ซุปปอรบอล สวนพูลรีสอท จ.ร้อยเอ็ด
ชนะคะแนน จักรเพชร จ.อุบล
.......................................................................
8.เพลิงพระกาฬ ส.สละชีพ (เพชรแมงป่อง ศิษย์สอดสิงห์) มวย จ.บุรีรัมย์
มวยขวาฝีมือครบเครื่องดักเสียบดักแทงสาดแข้งขวางหน้าต่อยหมัดแรงศอกคมหลักเหลี่ยมดี
ชนะคะแนน สายฟ้า เข้มมวยไทย 9 มี.ค.63 รดน.100.8-.8มวยแทน
ชนะคะแนน คฑาเพชร สิงห์มาวิน 1 ต.ค.63 รดน.106.3-.3
ชนะน็อก3 เสมอสิงห์ ลูกเจ้าพ่อหลวงวัง 5 พ.ย.63 รดน.106.7-1.7
แพ้คะแนน เดชสุพรรณ นุ้ยสี่มุมเมือง 2 ธ.ค.63 รดน.106.3-1.3
........................................................................
9.ช่างทอง เอ็มยุเด็น มวย จ.กระบี่
มวยซ้ายสูงยาวฝีมือจัดจ้านหมัดต่อยแรงแข้งซ้ายแรงหลักเหลี่ยมดี
ชนะคะแนน ศิลปิน บางกอกอะไหล่ยนต์ 10 พ.ย.62 ช่อง7สี.104-1
ชนะคะแนน อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทย์ทุ่งสง 1 ธ.ค.62 จ.นนทบุรี.108.7-.7มวยแทน
ชนะคะแนน บรรลือเดชเล็ก ลูกเจ้าพ่อกุมภกัณฑ์ 5 ม.ค.63 นนทบุรี.110.8-.8
ชนะคะแนน เพชรวิเศษ ปุ๋ยปลานิลทอง 1 ก.พ.63 ลพน.112.2-2.2
ชนะน็อก3 เพชรวิเศษ ปุ๋ยปลานิลทอง 8 มี.ค.63 จ.นนทบุรี.111
...................................................................
10.ฟ้าลั่น ลูกเมืองเพชร (ฟ้าลั่นน้อย,ลูกรัก,พีทวีชัย,ป่าลั่นน้อย ศักดิ์เฉลียว) มวย จ.นครราชสีมา
แพ้คะแนน คมเพชร ศูนย์กีฬาห้วยต้ม 27 มี.ค.62 รดน.101 ป.
ชนะน็อก4 เพชรเงินทอง ต.หมอศรี 12 เม.ย.62 จ.สระบุรี32
แพ้คะแนน เพชรตะลิงปิง มวยหูเจ๋งชัยภูมิ 19 ก.ค.62 จ.นครราชสีมา
ชนะน็อก4 ลมหนาว สจ.หลายปราจีน 12 ส.ค.62 รดน.101.2-.2
แพ้คะแนน ฟ้าลิขิต ศิษย์กำนันประเสริฐ ที่โคราช
...................................................................
11.ก้องสยาม ส.มงคลการช่าง (ส.พันธ์สุวรรณ,ลูกวิทยา) มวย จ.กาฬสินธุ์
ฝีมือคล่องครบเครื่องเก๋าไล่แขนขวางหน้าแทงเหลี่ยมหักแทงดีรวดเร็ว
ชนะคะแนน แม็กนั่ม ดาบรันสารคาม 14 ธ.ค.63 มหาสารคาม.
ชนะคะแนน ฤทธิเดช ใหญ่เชยซีฟู๊ด 28 ก.พ.64 หมอชิต.110.7-.7
แพ้น็อก4 เพชรเดินชน ดาบรันสารคาม 30 มี.ค.64 จ.ร้อยเอ็ด.
……………………………………….
12.เพชรรุ่ง เพชรเจริญ มวย จ.เพชรบูรณ์
มวยฝีมือครบเครื่องเปิดเกมเตะหนักต่อยแรงเข่าในล็อกเหนียวเด้งตีปลายแข็งแกร่ง
ชนะคะแนน หินลาดเล็ก ลูกหินลาด 1 ธ.ค.62 จ.นนทบุรี.111
ชนะน็อก4 เพชรนำโชค อ๊อดตึกแดง 18 ม.ค.62 ลพน.111.4-1.4
แพ้คะแนน คมไผ่ ส.จุลเสน 4 ต.ค.63 จ.นนทบุรี.108.7-.7
แพ้คะแนน อาลีฟ ส.เตชะพันธ์ 13 มี.ค.64 ลุมพินี.111
ชนะคะแนน สามเอ ช.เรืองรัมย์ 5 เม.ย.64 จ.เพชรบูรณ์.110
....................................................................
13.จอมยุทธจิ๋ว รถสวยจ่าเจต (แดงเดือด ศิษย์จอมยุทธ,ส.สว่างยิมส์) มวย จ.นครราชสีมา
สูงยาวเข่าแหลมเดินคว้าคอเด้งตีแข็งแกร่งปลายแรง
ชนะคะแนน เอ็กซ์ซ่า ส.จารุวรรณ 31 ส.ค.62 ลพน.107-1
ชนะคะแนน เปรี้ยงปร้าง อบต.กุดยม 21 มี.ค.61 จ.ขอนแก่น
แพ้น็อก4 หนึ่งปฐพี ร.ร.กีฬาลำปาง 26 ต.ค.62 ลพน.106.8ขาด.2
แพ้คะแนน มนตรีเล็ก ศิษย์สารวัตรเสือ 7 ธ.ค.62 จ.นครราชสีมา
ชนะน็อก1 ยอดสิงห์ ศิษย์พันพยัคฆ์ 14 ธ.ค.62 จ.นครราชสีมา
ชนะคะแนน ไคโตะ เอ็กซ์ซิดิคอนยิม (ญี่ปุ่น) 15 ก.พ.63 ลพน.114.6-.6มวยแทน(ชก3 ยก)
.......................................................................
14.อนันต์ชัย บางกอกอะไหล่ยนต์ (ส.จิตรประเสริฐ) มวย จ.อุบลฯ
แพ้คะแนน แหลมโพธิ์ ศิษย์คุณวสันต์ 5 ก.ค.62 ลพน.102
ชนะคะแนน ยอดกล้า อีสานแทรกเตอร์ 11 ก.ย.62 รดน.104.2-1.2
แพ้คะแนน พลายพยัคฆ์ ส.ตุมานิล 18 ต.ค.62 ลพน.102
แพ้คะแนน เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิมส์ 21 พ.ย.62 รดน.102.2-1.2
แพ้คะแนน วัชรพล มีนะโยธิน 9 ก.ค.63 เวทีรังสิต105
......................................................................
////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////
////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา