test มวยไทย เรดิโอ Muaythai Radio แหล่งรวมข้อมูลมวยไทยที่ แม่นและตรงที่สุดในประเทศไทย www.muaythairadio.com - เว็บบอร์ด - พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย - คุยหลังเกมส์ -
 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
 
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / คุยหลังเกมส์
        ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 8 ม.ค.2565
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 8 ม.ค.2565

08.01.2022 21:00

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   13476
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 8 ม.ค.2565
ช่อง3 ศึกจ้าวมวยไทย เวทีอ้อมน้อย
คู่ที่1.(ชิงที่ 3 มวยรอบศึกท็อปวัน มวยมันส์ พันธุ์ดุ ครั้งที่3)
เพชรอดิศักดิ์ ถ้ำเสือมวยไทยพลิกแพ้คะแนน ชาติมังกร ช.ห้าพยัคฆ์
คู่ที่2.(ชิงชนะเลิศ มวยรอบศึกท็อปวัน มวยมันส์ พันธุ์ดุ ครั้งที่3)
นนทชัย จิตรเมืองนนท์ (ส.กาญจนา)แพ้คะแนน ฉัตรเพชร สจ.โต้งปราจีน (นนทชัยโดนศอกหล่นโดนนับ 8ยกสาม)
คู่ที่3.(ชิงแชมป์ว่าง I.M.C. รุ่นเฟเธอร์เวท 126 ป.)
โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ปพลิกแพ้คะแนน สมิงดำ ฉ.อจลบุญ
คู่ที่4.(ชิงแชมป์ว่าง I.M.C. รุ่นซุปเปอร์เฟเธอร์เวท 130 ป./พิกัด 128 ป.)
ฟ้าเป็นหนึ่ง ภ.หลักบุญพลิกแพ้คะแนน หนึ่งอุบล ช.โชคบัญชา
คู่ที่5.ศรราม ไทยแคมป์ภูเก็ต ชนะคะแนน ขุมทรัพย์ สมคิดดียิ่ง (ท.พราน 47)
คู่ที่6.ก้องพิชิต แดนเซนจิวรี่ชนะน็อก3 เชือด ส.สำอางค์ยิมส์
.................................................................................
ช่อง 5 ศึกจิตรเมืองนนท์ เวทีมวยจิตรเมืองนนท์ (อตก.3) จ.นนทบุรี
คู่ที่1.สายลับจิ๋ว จิตรเมืองนนท์พลิกชนะน็อก4 เพชรอันดา อีลิทกรุ๊ฟอะคาเดมี่ (รุจอากาศ)
คู่ที่2.โจเซฟ พุ่มพันธุ์ม่วงเสมอ เพชรทรงพล ทรงพล เค.เอ็น.ซี.
คู่ที่3.ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์พลิกแพ้คะแนน หยกมรกต ว.สังข์ประไพ
คู่ที่4.ยอดขุนทัพ สก.สุไหงยิมส์ชนะคะแนน ยอดภูผา มวยหูเจ๋งเด่นชัยภูมิ
คู่ที่5.ซ้ายลำดวน สก.สุไหงยิมส์แพ้คะแนน ศิลาเพชร ศูนย์กีฬาตำนาน
.........................................................................
ช่อง PPTV36 ศึกท่อน้ำไทยทีเคโอ เวทีลุมพินี
คู่ที่1.ก้องสุรินทร์ สจ.เล็กเมืองนนท์ชนะคะแนน เจริญเงิน บุญลานนามวยไทย
คู่ที่2.คุณหลวง ส.คงเดชเสมอ เพชรเรณู ร.ร.กีฬานครปฐม
คู่ที่3.ราชัน ส.สมนึกแพ้น็อก3 เพชรซิงเกิ้ล กบวัสดุภัณฑ์ภูเก็ตมวยไทย
คู่ที่4.กาก้า ยูฟ่า SCR แป๊ะมีนบุรีชนะทีเคโอ4 ดีเซลน้อย ส.ดำเนิน
คู่ที่5.เพชรศิริ ส.คงเดชแพ้น็อก2 ขวานทอง ส.เตชะพันธ์
..........................................................................
ศึกมวยฮาร์ดคอร์ มวยพันธุ์ดุ จากสังเวียน ป่าตอง สตูดิโอ
คู่ที่1.ฉลองศึก อีเกิลมวยไทยชนะคะแนน ยี ยิน เนือง (เมียนมาร์)
คู่ที่2.เพชรด้ามขวาน ท.พราน 47เสมอ โซ มิ อ่อง (เมียนมาร์)
คู่ที่3.จุมเหลียด เพชรสี่หมื่นแพ้คะแนน ซาบาห์ เชอกุย (ฝรั่งเศส)
คู่ที่4.ดังก้องฟ้า สมาร์ทฮาร์ทเพาเวอร์แพคเกิร์ลชนะคะแนน เวโรว์ (เมียนมาร์)
คู่ที่5.เพชรน้ำงาม ฟิล์มกรองแสงเอ็กซ์ตร้าโคลชนะคะแนน เอสเมล แกนจี้ (ออสเตรีย)
คู่ที่6.เจ้าพระยา เพชร ปตอ.ชนะคะแนน อาเมียร์ออสเซน คามารี่ (อิหร่าน)
คู่ที่7.ดาราเอก เรฟโวรูชั่นมวยไทยภูเก็ตชนะน็อก3 เจา วิตอร์ ซิลวา (บราซิล)
.........................................................................................


////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////
////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา