test มวยไทย เรดิโอ Muaythai Radio แหล่งรวมข้อมูลมวยไทยที่ แม่นและตรงที่สุดในประเทศไทย www.muaythairadio.com - เว็บบอร์ด - พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย - เรต วิจารณ์ มวยเด็ด -
 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
ฟังการวิเคราะห์วิจารณ์มวย โดย อ.สวนยาง ได้ที่นี่  
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / เรต วิจารณ์ มวยเด็ด
        ศึกนัดแฮปปี้เบิร์ดเดย์ ศึก ส.เดชะพันธ์ อังคาร 10 พ.ค.2565 จ.สงขลา
ศึกนัดแฮปปี้เบิร์ดเดย์ ศึก ส.เดชะพันธ์ อังคาร 10 พ.ค.2565 จ.สงขลา

07.05.2022 19:41

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   13908
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
เข็มทิศ นัดแฮปปี้เบิร์ดเดย์ ศึก ส.เดชะพันธ์ อังคาร 10 พ.ค.65 สนามมวยนานาชาติ จ.สงขลา
จัดโดย.... สารวัตรเชษฐ์ "พ.ต.ท.สุรเชษฐ์ เดชะพันธ์” หัวหน้าค่ายมวย ส.เดชะพันธ์
ประธานชมรมมวยสยามภาคกลาง-ตะวันออก
จัดเพื่อเพื่อคนมวย และจะทำให้ สนามมวยนานาชาติหาดใหญ่ กลับมาบูม และเป็นเวทีมาตรฐาน..!!!
กรรมการ ชุด อาจารย์พิจิตร พรหมคง
R2BTV และเพจมวยสด ดอทคอม # สดจากสตูล เวลา 18.00 น
ค่าเข้าชม ผุ้ชาย 300 บาท / ผู้หญิง 160 บาท
..................................................................
สนใจมวยหู พากย์โดย..... พี่ศักดิ์ เกียรติอนันต์ ไปพากสดจากเวที
สนใจสมัคร มวยหูศักดิ์ เกียรติอนันต์ พากสดจากเวที ติดต่อ...
LINE ID : bum3717
เบอร์กลาง 085-519-2211/089-812-4363
.................................................................
มีมวยก่อนเวลา สามคู่ เริ่มชกเวลา 17.00 น.
มวยในรายการ
1.เพชรสาม เพชรมวยไทยยิม 85
แพ้คะแนน แสนชัย ยอดยุทธมวยไทย 27 เม.ย.65 ราชดำเนิน.79.5ขาด.9ป.
จะชนะ
สมานน้อย เอ็นนี่มวยไทย 85.9
...........................................................
2.นิล พรัญชัย (เพชรดำ ศรีพนมยิมส์) 95
แพ้คะแนน ชายสี่ ว.สุขสันต์ 9 เม.ย.65 ลุมพินี.44.1กก.(ชก2พัก2นาที)
จะชนะ
หนึ่งสยาม ส.เตชะพันธ์ (ดาวตรัง อีสานควนปริง)95
แพ้น็อก3 สองพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ 19 ม.ค.65 จ.ลพบุรี.43
แพ้น็อก4 เงาอีที ปตท.ทองทวี 12 มี.ค.65 ลุมพินี.12 มี.ค.65 ลุมพินี.102
.............................................................
3.ทับทิมแดง ส.พงษ์อมร (ศิษย์เจ๊ดวน) 100.1-.1 ป
ชนะน็อก1 เพชรแดง ศิษย์ครูแป้ว 25 ธ.ค.64 ลุมพินี.44.4-.4 กก.
แพ้คะแนน แสนเก่ง เดชเพชรศรีทอง 5 ก.พ.65 ลุมพินี.100
จะแพ้
เพชรสงคราม สดบินหลายิมส์ 100 ป.
แพ้คะแนน ฉลามทอง ลูกคลองตัน 27 ธ.ค.64 จ.พัทลุง.100
ชนะคะแนน ขุนศึก ม.เหมทานนท์ 11 มี.ค.65 จ.สงขลา.100.4-.4
..............................................................
4.ตะวันฉาย ยูฟ่าบูมเด็กเซียน 101 มวย จ.อุดรฯ
ชนะคะแนน ดงภูผา ส.เดชะพันธ์ 5 เม.ย.64 จ.เพชรบูรณ์.38.5
ชนะคะแนน ยูนิส วีนั่มมวยไทย 6 พ.ย.64 เทพประสิทธิ์.43
ชนะน็อก4 เด่นลำปาว ส.สะถิระ 12 มี.ค.65 อตก.3.102.2-.2
จะชนะ
ดงภูผา ดาบาญกองปราบ (ส.เดชะพันธ์,ว.สกุลรัตน์) 101 มวย กทม.
ชนะคะแนน ชายสี่ ว.สุขสันต์ 9 ม.ค.65 ช่อง7สี.44.4ขาด.1กก.
แพ้คะแนน วันผู้ใหญ่ เกียรติวินัย 19 มี.ค.65 ลุมพินี.99.8ขาด.2
.............................................................
5.พยัคฆ์ขาว ศิษย์แก้วประยูร 108
แพ้คะแนน ศิวกร ป.เพชรศิริ 8 พ.ย.62 จ.นครศรีฯ
จะแพ้
นิวปกรณ์ ม.รวมใจเพื่อน (ร.ร.นราธิวาส,หนุ่มตากใบ) 108.1-.1
แพ้คะแนน สกัดเพชร สิงห์สมัย 2 เม.ย.64 หาดใหญ่.45
....................................................................
6.สองพยัคฆ์ ยูฟ่าบูมเด็กเซียน (ลูกเสด็จแม่บังภัย) 97.2-.2 มวย จ.สมุทรปราการ
ชนะน็อก5 พยัคฆ์ลิเก ส.วงศ์ทอง 23 ก.พ.65 จ.ลพบุรี.43.9ขาด.1 กก.
แพ้คะแนน ฉลามชล สามารถพยัคฆ์อรุณยิมส์ 5 เม.ย.65 จ.พิษณุโลก.43.5 กก.
จะชนะ
เก้าพยัคฆ์ ส.เดชะพันธ์ 97
ชนะคะแนน ซุปเปอร์มิกซ์ ช่องจอมพลาซ่า 26 ธ.ค.64 ช่อง7สี.100
แพ้คะแนน ชายสี่ ว.สุขสันต์ 13 มี.ค.65 ช่อง7สี.43.5
............................................................
7.ก้องวิชา ส.สมานการ์เมนท์ (ป.พีณภัทร) 102
ชนะคะแนน โนบิตะ แก่นนรสิงห์มวยไทย 6 มี.ค.65 ช่อง7สี.43.9ขาด.1กก.
ชนะน็อก3 มังกรหยก เทศบาลเขาบางแกรก 23 ก.พ.65 จ.ลพบุรี.43 กก.
จะแพ้
เพลง เอราวัณ (เพลงเอก ส.สมจิตร)102.3-.3
ชนะคะแนน ทะเลเงิน ก.จันหุณี 13 มี.ค.64 จ.ปัตตานี.44
ชนะน็อก2 ซันมอส ไก่แจ้รังสิต 25 พ.ย.64 รังสิต.101.2-.2
ชนะคะแนน มหาศาล ส.พงษ์อมร 27 ธ.ค.64 จ.พัทลุง.(ไม่ชั่ง)
.....................................................
8.หาดใหญ่ ห้างทองเมลดา (สิงห์มาวิน) 102
แพ้น็อก2 แดนกาหลง ส.เดชะพันธ์ 17 ต.ค.64 หมอชิต.109.1-.1
แพ้คะแนน แสนชัย ร.ร.กีฬาทุ่งสง 23 ธ.ค.64 จ.สงขลา.110
จะชนะ
เด่นนรา ม.รวมใจเพื่อน (รัตนภานุ) 102.3-.3
ชนะคะแนน ฟ้า พรัญชัย 29 ธ.ค.62 จ.นครศรีฯ
ชนะคะแนน แสงมาณี ราชประชาณุเคราะห์42 28 ก.พ.63 กองทัพอากาศดอนเมือง.95
.......................................................
คู่มวยในรายการ
(2-1) 1.สิงห์ดำ ยุทธสุราษฏร์ (เกียรติฟูเฟื่อง,พลาวุธ) 105.9-.9 มวย จ.สุราษฏร์
แพ้น็อก3 เพชรนำชัย วีระพลมวยไทย 7 ก.พ.64 หมอชิต.105.7ขาด.4
ชนะคะแนน สุดหล่อ อีอดตึกแดง 4 เม.ย.64 จ.นนทบุรี.107-1
จะชนะ
นิเชาว์ จิตรเมืองนนท์ 105.1-.1 มวย จ.นราธิวาส
ชนะคะแนน เพชรน้ำหนึ่ง นุ้ยสี่มุมเมือง 19 ก.พ.65 อตก.3.105
แพ้น็อก3 เพชรต่วนเป๋ ช.ห้าพยัคฆ์ 3 เม.ย.65 อตก3.104.1-.1
...........................................................
(11-8) 2.หนึ่งแสน ว.เศียรศิริ 113.1-.1 มวย จ.ปัตตานี
มวยขวาเปิดเกมเข่าในล็อกรัดตีเหนียวแน่นบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่ง
แพ้น็อก2 ขุนศึก สุรสีห์มวยไทย 2 เม.ย.64 หาดใหญ่.112
ชนะคะแนน ก้าวไกล ส.วังเสือ 6 พ.ย.64 อ้อมน้อย.113
แพ้คะแนน สิงห์วิเศษ ภูเก็ตสิงห์มวยไทย 12 ก.พ.65 อ้อมน้อย.115.4-.4
จะชนะ
มนัสชัย ส.โชคมีชัย (ศักดิ์ ชรบ.) 113 มวย สงขลา
แพ้น็อก4 รักษ์พระจันทร์ หลังพระจันทร์แกลอรี่ 3 ต.ค.63 หาดใหญ่.40.9
แพ้น็อก3 เพลง เอราวัณ 30 พ.ย.63 หาดใหญ.43
ชนะน็อก3 จอมโหด จ.ภัทรียากีฬาสยาม 3 ต.ค.64 จ.บุรีรัมย์.112.4-.4
.........................................................................
(3-2) 3.แดนกาหลง ส.เดชะพันธ์ 114 มวย จ.สตูล
ชนะคะแนน ก้องสุรินทร์ ส.ดำเนิน 7 พ.ย.64 จ.บุรีรัมย์.111.8-.8
แพ้คะแนน แมมมอส ลูกเจ้าพ่อกุมภกัณฐ์ 5 ก.พ.65 ลุมพินี.111.6-.6
จะชนะ
ก้องสุรินทร์ สจ.เล็กเมืองนนท์ (ส.ดำเนิน) 114 มวย จ.สุรินทร์
แพ้คะแนน เพชรพันฤทธิ์ สิงห์มาวิน 5 ก.พ.65 ลุมพินี.112
ชนะคะแนน เพชรตรี ศิษย์เจ๊แดง 26 ก.พ.65 ลุมพินี.117.4-.4แทนทั้งคู่
.........................................................................
4.เพชรมาวิน สิงห์มาวิน (พลอย วีระบ้านโพธิ์,ห้างทองเมลดา) 105
ชนะน็อก4 ฉัตรเพชร เกียรติธงยศ 14 มี.ค.64 หมอชิต.100.3
ชนะคะแนน ลาวสตาร์ เกียรติธงยศ (ลาว) 17 ต.ค.64 จ.บุรีรัมย์.103.4-.4
ชนะคะแนน เพชรพนม อัจฉริยะประดิษฐ์ 13 ธ.ค.64 รดน.107.5-.5
แพ้คะแนน เพชรสยาม จ.ภัทรียากีฬาสยาม 7 ก.พ.65 รดน.108.6-.6 ชิงแชมป์ว่าง 108 ราชดำเนิน
จะแพ้
(10-9) วันวิเศษ ส.เดชะพันธ์ (ลูกบ้านใหญ่) 105 มวย จ.ตรัง ซ้อม ส.เตชะพันธ์
มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องเตะซ้ายต่อยซ้ายเตะตัดขาดีศอกสวนแรง
ชนะน็อก5 เพชรเดินดง ว.วรรณทวี 6 พ.ย.64 จ.บุรีรัมย์.107.8-.8(เพชรเดินดงโดนเตะซี่โคลง)
แพ้คะแนน ไฟป่า จ.ภัทรียากีฬาสยาม 22 ม.ค.65 ลุมพินี.110.6-1.6
ชนะคะแนน เจมส์ศักดิ์ เพชรสมนึก 10 เม.ย.65 รดน.110.7-.7
..........................................................................
5.เดชภาคิน ศิษย์กำนันจีระวัฒน์ (ป.เชิดพงศ์) 113.2-.2มวยแทนขุนศึก ส.เดชะพันธุ์ มวย จ.สงขลา
มวยสูงยาวฝีมือครบเครื่องเตะต่อยแรงปล้ำตีแข็งแกร่งขวางหน้าเสียบแรง
ชนะคะแนน ขุนศึก ส.เตชะพันธุ์ 31 ต.ค.64 หมอชิต.114.3-.3
ชนะคะแนน ขุนศึก ส.เตชะพันธุ์ 27 ก.พ.65 ช่อง7สี.115.4-1.4
แพ้คะแนน วุฒิกร สวนน้ำธารคีรี 3 เม.ย.65ช่อง7สี.114.2-.2
จะชนะ
(ตร) เพชรนำชัย สจ.โต้งปราจีน (ส.จารุวรรณ) 113 มวย จ.ศรีสะเกษ
มวยเข่าในเหนียวเปิดเกมสาดแข้งดุดันหมัดหนักศอกแรงบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่ง
แพ้คะแนน ฉลามดำ นายกเอท่าศาลา 16 ม.ค.65 ช่อง7สี.114.1-.1
แพ้คะแนน เกาะเต่า เพชรสมนึก 20 ก.พ.65 ช่อง7สี.115.1-1.1(ชูสวน)
ชนะคะแนน ขุนศึก ส.เดชะพันธ์ 29 มี.ค.65 จ.ยโสธร.112.4ขาด.6
............................................................
(เสมอ)5.จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย 122.5-.5มวยแทนเฟส เอราวัณ มวยสตูล
มวยเข่ารัดเหนียวเด้งตีแรงบู๊ดุดันแทงลึกศอกรุนแรงปลายแข็งแกร่งกว่า
ชนะทีเคโอ2 มาร์มูด ลอทโฟลลาห์ซาเดห์ (อิหร่าน) 5 ม.ค.63 ถนนพระอาทิตย์
แพ้คะแนน นาคา พุ่มพันธุ์ม่วง 29 ก.พ.63 ลพน.126.4-2.4
ชนะคะแนน เฟส เอราวัณ 9 เม.ย.65 ลุมพินี.122.8-.8
จะชนะ
สิงหาเล็ก ส.โชคมีชัย (ศ.จิตรดา,แชมป์พระแสง) 122.1-.1 มวย จ.สุราษฏร์ฯ
มวยขวาเปิดเกมเตะหนักต่อยแรงบู๊ดุดันหมัดศอกแรงปลายมีฮึดอยู่ที่ใจ
ชนะคะแนน เพชรไทรทอง สจ.เล็กเมืองนนท์ 26 ต.ค.63 หาดใหญ่.115.6-.6
แพ้คะแนน บอยอุบล ศิษย์หลวงพี่น้ำฝน 13 มี.ค.64 ลุมพินี.117(ชูสวน2-1)
ชนะคะแนน เพชรเก้าล้าน สิงห์มาวิน 13 ธ.ค.64 รดน.120.4-.4
............................................................
แชมป์ว่าง 122 ราชดำเนิน ชน แชมป์มวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 18
(5-4) 6.(คู่เอก)เพชรแสนแสบ สจ.โต้งปราจีน (อ๊อดตึกแดง,ส.จารุวรรณ) 122.9-.9 ป. มวย จ.อุบล
มวยซ้ายเข่าในเหนียวเปิดเกมเตะขาเจาะยางต่อยซ้ายแรงบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่งกว่า
ชนะคะแนน ยอด พรัญชัย 7 ก.พ.65 รดน.122.2-.2ชิงแชมป์ว่าง 122 ราชดำเนิน
ชนะน็อก4 เมืองลพ ส.สละชีพ 13 มี.ค.65 ช่อง7สี.121ต่อ1ป.
แพ้คะแนน ปานเทพ วี.เค.เขาใหญ่ 3 เม.ย.65 รดน.122.7ขาด.3
จะชนะ
เอกลักษณ์ ส.สมานการ์เม้นท์ (ป.พีณภัทร) 122มวยแทนเพชร อ.พิมลศรี มวย จ.ศรีสะเกษ แชมป์มวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 18
มวยขวาสูงยาวเข่าแหลมเตะซ้ายถีบซ้ายขวางหน้าสับศอกสวนบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่ง
ชนะคะแนน บุญชนะ นายกเอท่าศาลา 8 ธ.ค.63 ลุมพินี.119
แพ้น็อก3 ปฏักสยาม ซินบีมวยไทย 7 ก.พ.64 หมอชิต.118.4-.4(เอกลักษณ์โดนจมูกฉีก/เย็บ 8เข็ม)
ชนะคะแนน โชคดี หนุ่ยกาแฟโบราณ 16 ม.ค.65 ช่อง7สี.118.8ขาด.2
.......................................................

////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////
////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา