test มวยไทย เรดิโอ Muaythai Radio แหล่งรวมข้อมูลมวยไทยที่ แม่นและตรงที่สุดในประเทศไทย www.muaythairadio.com - เว็บบอร์ด - พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย - คุยหลังเกมส์ -
 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
ฟังการวิเคราะห์วิจารณ์มวย โดย อ.สวนยาง ได้ที่นี่  
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / คุยหลังเกมส์
        ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 6 ส.ค.2565
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 6 ส.ค.2565

06.08.2022 20:45

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   14306
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันเสาร์ที่ 6 ส.ค.2565
ช่อง3 ศึกจ้าวมวยไทย เวทีอ้อมน้อย
คู่ที่1.มวยรอบแชมป์เปี้ยนม้าบิน ครั้งที่10 รอบน็อกเอ๊าท์ (ตัดเชือก)
เพชรลำพูน บำรุงศิษย์แพ้คะแนน นพเดช ช.ห้าพยัคฆ์
คู่ที่2.ป้องกันแชมป์รุ่นฟลายเวท 112 ป.เวทีอ้อมน้อย
ปฏักหิน ปากบางค้าข้าว (ซิมบีมวยไทย)ชนะน็อก1 เพชรตาเสือ ส.วังเสือ
คู่ที่3.ตัดเชือก มวยรอบศึกท็อปวันมวยมันส์พันธุ์ดุ ครั้งที่4
จอมโหด ช.เกตุวีณาชนะน็อก4 สองฝั่งโขง เอฟ.เอ.กรุ๊ป
คู่ที่4.ไข่มุกขาว ว.จักรวุฒิ (เพชรสี่หมื่น)ชนะคะแนน ประกาศศึก แก้วสัมฤทธิ์
คู่ที่5.เมาคลีเล็ก เพชรสี่หมื่นแพ้น็อก4 เหนือธรณี ศิษย์กำนันลือ
คู่ที่6.อินคา เพชรสี่หมื่นชนะน็อก1 ชาญศักดิ์ เกียรติบุญส่ง
......................................................................
ช่อง 5 ศึกจิตรเมืองนนท์ เวทีจิตรเมืองนนท์หยกขาวบ๊อกซิ่งสเตเดี้ยม
คู่ที่1.รักภูหลวง เดชเพชรสีทองแพ้คะแนน หนุมาน ยูฟ่าบูมิเด็กเซียน (เสือบอล)
คู่ที่2.สิงห์ พักยกTH แพ้คะแนน ผิวผ่อง เกียรติทรงฤทธิ์
คู่ที่3.ดาวนภา ส.ส.ต้อยแปดริ้ว (สิงห์ป้อมปราบ)แพ้คะแนน ชาติทวี ศรนารายณ์ (ศรนารายณ์)
คู่ที่4.บินลาดิน แสงมรกตแพ้คะแนน ลูกขวัญ สจ.เหว่าแปดริ้ว
คู่ที่5.กิตติภพ วิสุทธิ์รังสีชนะคะแนน เทพมงคล พักยก TH
.............................................................
ช่อง PPTV36 ศึกท่อน้ำไทยTKO เกียรติเพชร เวทีสนามมวยเวิร์ลสยามสเตเดี๊ยม ตะวันาบางกะปิ
คู่ที่1.เมฆขลา ส.สละชีพ (ศิษย์วีระชาติ)แพ้คะแนน มนัสชัย ส.โชคมีชัย
คู่ที่2.นิลมังกร อ.สบายแท้ชนะคะแนน เพชรน้องเนย นกเขา กม.11
คู่ที่3.ก้องศึก ศิษย์สารวัตรเสือแพ้คะแนน ดาร์กี้ นกเขา กม.11 (ลูกมะขามหวาน)
คู่ที่4.ก้องวิชา ป.พีณภัทรชนะน็อก4 ออมสิน แสงทองค้าแก๊ส
คู่ที่5.ม้งดาว ช่างจอมพลาซ่า (ส.พรเมตตา)ชนะคะแนน ฮาดิ๊ส ส.จิตรสนองชาติ
คู่ที่6.โรเล็กซ์ ว.ปัญญาไวย์ชนะคะแนน ซุปเปอร์จิ๋ว ส.รุ่งศักดิ์
คู่ที่7.โซล่า นกเขา กม.11 (พ.หอมกลิ่น)ชนะน็อก2 ฟ้ามงคล จ.ภัทรียากีฬาสยาม
คู่ที่8.เป็ก ปตท.ทองทวี (เพชรสมนึก)ชนะน็อก4 เพชรนำชัย เกียรติพันธมิตร
..........................................................................................
////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////
////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา