test มวยไทย เรดิโอ Muaythai Radio แหล่งรวมข้อมูลมวยไทยที่ แม่นและตรงที่สุดในประเทศไทย www.muaythairadio.com - เว็บบอร์ด - พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย - คุยหลังเกมส์ -
 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา
 

          
ฟังการวิเคราะห์วิจารณ์มวย โดย อ.สวนยาง ได้ที่นี่  
 
 
ขณะนี้คุณกำลังอยู่ที่ :  หน้าแรก / หน้าแรก / เว็บบอร์ด

เว็บบอร์ด
 พูดคุยกันเกี่ยวกับมวยไทย / คุยหลังเกมส์
        ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตยที่ 20 พ.ย.2565
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตยที่ 20 พ.ย.2565

20.11.2022 19:33

กอบ หทัยราษฏร์


สมาชิก vip
ฮิตติดลดมากๆ

โพสต์ :   14694
เป็นสมาชิกเมื่อ :   23-09-2012, 22:44:13
ผลการแข่งขันมวยตู้ วันอาทิตยที่ 20 พ.ย.2565
มวยหูกอบ หทัยราษฏร์ ธ.กสิกร เลขที่ 003-125-4884
เสาร์-อาทิตย์ 300 บาท 1000/เดือน
ติดต่อเบอร์กลาง (คนคุมเครือง) 093-016-0213
..........................................................
ช่องPPTV 36 ศึกมวยดีวิถีไทย เวทีจิตรเมืองนนท์หยกขาวบ๊อกซิ่งสเตเดี้ยม
คู่ที่1.โท เทง (กัมพูชา)แพ้คะแนน ไผ่เงิน ส.สริญญา
คู่ที่2.อุดรน้อย อ.อู๊ดอุดรแพ้น็อก4 ไผ่ทอง ส.สริญญา
คู่ที่3.น้องบิว ศิษย์ป๋าโอชนะคะแนน บิน เหลี่ยมธนวัต (แก้วสัมฤทธิ์)
คู่ที่4.ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึงชนะคะแนน เพชรพญาไท แสงมรกต
คู่ที่5.ทรัพย์สิน ต.บัวมาศชนะคะแนน เพชรมรกต ณุ ปราณบุรี
................................................................................
ช่อง7 สี ศึกมวยไทย7สี ห้องส่งสถานีโทรทัศน์
คู่ที่1.มวยรอบปูนเสือครั้งที่ 22 สาย C
ทองลำพูน ไม้หมอนฟอเรสแพ้คะแนน ติงลี่ เสี่ยวุฒิชิปปิ้ง
คู่ที่2.มวยรอบปูนเสือครั้งที่ 22 สาย C
ก้องชัยวัฒน์ ส.เดชะพันธ์แพ้คะแนน เพชรลีลา เอ็มยูเด็น
คู่ที่3.เฟส เอราวัณแพ้คะแนน เพชรรภา ส.โสพิศ
คู่ที่4.จอม บักโจ้โคราชชนะคะแนน ก้องธรณี ส.สมหมาย
คู่ที่5.เพชรนิพล ป.มงคลอินทร์ชนะน็อก3 เพชรธงรบ ร.ร.กีฬาขอนแก่น
คู่ที่6.พญาเสือ ป.มงคลอินทร์ชนะคะแนน เพชรโชกุน ร.ร.กีฬาขอนแก่น
.................................................................................
ช่องอัมรินทร์ 34 อัมรินทร์ซุปเปอร์ไฟต์ เวทีราชดำเนิน
คู่ที่1.ชายสี่ เครื่องครัวเทอร์โบชาร์คแพ้คะแนน เด่นเมืองจันทร์ ป.มงคลอินทร์
คู่ที่2.เพชรป่าสัก ส.โสพิศแพ้คะแนน เพชร สวนหลวงรถยก (ส.สุชาดา)
คู่ที่3.พยัคฆ์แดนเหนือ เดชเพชรสีทองชนะคะแนน กล้าผจญ ลูกบ้านใหญ่ (ชูสวน)
คู่ที่4.ขุนศึกน้อย บูมเด็กเซียนชนะคะแนน ยอดบัวงาม ลัคกี้บันเทิง
คู่ที่5.เพชรดอนล่า ส.จารุวรรณชนะคะแนน แสนร่ำรวย ส.วิเศษกิจ
คู่ที่6.เพชรบัญชา ป.มงคลอินทร์แพ้คะแนน ธนูเงิน เกียรติชัชนันท์
คู่ที่7.พยัคฆ์สำโรง ตุลาหนึ่งเก้าชนะคะแนน เพชรฝั่งโขง ว.วรรณทวี
คู่ที่8.ร็อกกี้ ว.วรรณทวีแพ้คะแนน นิเชาว์ เอราวัณ
...........................................................................................



////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////
////::::๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ สงวน๏ฟฝิข๏ฟฝิท๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝลน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ|muaythairadio.com::::////


____________________________________________________________________
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\
\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\<
สมาชิกออฟไลน์
 

พิมพ์หน้านี้  |  กระทู้ถัดไป  |  กระทู้ที่แล้ว
กระโดดไปที่
 


 
     หน้าแรก  |     ประวัติมวยไทย  |     กติกามวยไทย  |     พรบ.มวยไทย  |     โปรแกรม  |     สนามมวย  |     ติดต่อลงโฆษณา